Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Dây chuyền đùn ống gợn hai thành đường kính 32-1600mm có bích nối trực tuyến và công suất lắp đặt 520kW
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Loại vít | Vít đơn | Loại thiết bị | bánh răng xoắn ốc |
|---|---|---|---|
| thùng | Độ cứng của thùng HV> 940 | Chế độ mở rộng | Belling-on-line |
| Cách làm mát | Nước hoặc không khí | vật liệu đầu chết | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Đã cài đặt nguồn điện | 520kw | đầu ra | 100-2000 kg/giờ |
| Làm nổi bật | 32-1600mm dây chuyền ép ống lỏng,Socket Đường dây đẩy đường ống lắc trực tuyến,32-1600mm dây chuyền sản xuất ống dọc sóng |
||
Mô tả sản phẩm
Dây chuyền đùn ống gợn hai vách đường kính 32-1600mm với ổ cắm trực tuyến
Tổng quan sản phẩm
Dây chuyền đùn ống gợn hai vách hiệu suất cao này mang lại khả năng sản xuất vượt trội cho các nhà sản xuất ống nhựa. Được thiết kế để có độ tin cậy và hiệu quả, thiết bị hiện đại này có hệ thống điện 520kW mạnh mẽ và công nghệ sản xuất tiên tiến để vận hành ổn định trong môi trường sản xuất khắc nghiệt.
Các tính năng chính
- Làm mát bằng nước áp suất cho các khối khuôn giúp tăng đáng kể tốc độ sản xuất
- Tiêu thụ năng lượng thấp giúp giảm chi phí vận hành
- Hệ thống chân không hiệu quả đảm bảo hình thành ống hoàn hảo
- Kiểm soát nhiệt độ khối khuôn tối ưu hóa chất lượng và cấu trúc ống
- Thay đổi nhanh chóng giữa các kích thước khuôn khác nhau
- Vận hành hoàn toàn tự động với điều khiển đồng bộ
- Vít và xi lanh được làm cứng để tăng độ bền
- Công cụ tương thích trên các dây chuyền sản xuất khác nhau
- Khả năng dịch vụ từ xa để hỗ trợ bảo trì
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Phạm vi đường kính | 32-1600mm |
| Đường kính trong | 32mm-1600mm |
| Công suất lắp đặt | 520kW |
| Tỷ lệ vít | 36:1 |
| Loại vít | Vít đơn |
| Phương pháp làm mát | Nước hoặc Không khí |
| Độ cứng của xi lanh | HV>940 |
| Loại bánh răng | Bánh răng xoắn |
| Công suất đầu ra | 100-2000 kg/h |
| Loại cắt | Cắt hành tinh |
| Chế độ giãn nở | Belling-on-line |
| Bảo hành | 1 năm |
Ứng dụng
Lý tưởng cho công nghệ và thiết bị sản xuất ống gợn, dây chuyền đùn này vượt trội trong việc sản xuất ống HDPE chất lượng cao cho hệ thống thoát nước, bảo vệ cáp và các ứng dụng công nghiệp khác nhau. Mẫu SBG có chứng nhận ISO và CE, đảm bảo các tiêu chuẩn chất lượng quốc tế.
Thư viện sản phẩm
Thông tin liên hệ
Công ty TNHH Công nghệ Nhựa Shandong HUASU
Jiaozhou, Thanh Đảo, Sơn Đông, Trung Quốc
Liên hệ: Bà Lotus
Điện thoại: +86 13806394279 (WhatsApp/WeChat)
Email: huasu2@qdhuasu.com
Jiaozhou, Thanh Đảo, Sơn Đông, Trung Quốc
Liên hệ: Bà Lotus
Điện thoại: +86 13806394279 (WhatsApp/WeChat)
Email: huasu2@qdhuasu.com
Đánh giá & Nhận xét
Sản phẩm khuyến cáo


Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá