Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ hdpe pipe extrusion machine ] trận đấu 916 các sản phẩm.
Máy móc ống gợn sóng hai thành chuyên nghiệp với cấu trúc ngang và mật độ có thể điều chỉnh 10-120gsm
| Loại sản phẩm: | Ống Tôn PVC/PE/MPP/PA/HDPE |
|---|---|
| Động cơ chính: | 20-350kw |
| Ứng dụng máy: | Sản xuất PE MPP PPR PERT ống |
SBG600 Ổn định chạy DWC ống Line / Corrugate ống Máy móc
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | đôi tường sóng ống đùn |
| Loại sản phẩm: | Ống nhựa hình thành |
Đường dây sản xuất ống dọc dây chuyền đơn tự động đầy đủ với làm mát bằng nước cho ống dọc nhựa 32-1600mm
| Ứng dụng ống: | Thoát nước, xả nước thải, cấp nước |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | Làm mát bằng nước |
| Chất liệu phù hợp: | Hạt PE, PP PVC, HDPE |
Dây chuyền sản xuất ống lượn sóng đôi tường, Thiết bị sản xuất ống sóng
| Tính năng: | Khăn trải giường dùng một lần |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | máy móc ống |
| Vật chất: | Bột thải |
Máy tạo ống gợn sóng đường kính 16-1500mm với hiệu suất bánh răng xoắn
| Loại sản phẩm: | Máy móc ống |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thoát nước, nước thải vv |
| vật liệu khuôn: | Đúc 40Cr |
Đường dây sản xuất ống dọc PE PVC có tường duy nhất với điều khiển từ xa và điều khiển PLC Siemens
| Tự động hóa: | Tự động và vi tính hóa |
|---|---|
| Đường kính: | 32mm-1600mm |
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm-1600mm |
Máy làm ống gợn sóng thành đơn với đường kính ống 32-1600mm, Màn hình cảm ứng điều khiển PLC và Năng suất cao cho sản xuất ống công nghiệp
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển PLC bằng màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Tính năng: | Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động, |
| Chất liệu phù hợp: | Hạt PE, PP PVC, HDPE |
Dây chuyền sản xuất ống ruột gà tùy chỉnh với tính năng Điều khiển từ xa PLC được thiết kế để sản xuất ống liền mạch và nhất quán
| Thuộc về: | Dây chuyền ép đùn ống sóng |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Kiểu gấp nếp: | Loại khuôn quay |
Dòng xăng ống lợp tường đơn hạng nặng cho ống linh hoạt và ứng dụng tường kép
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
|---|---|
| Lớp: | Tường đơn, Tường đôi, Ba lớp |
| Ra ngoài: | 200 - 2000kg/giờ |
Dây chuyền sản xuất ống gợn sóng làm mát bằng nước với hệ thống làm mát tiên tiến để làm rắn ống nhanh chóng
| Phương pháp làm mát: | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Chất liệu phù hợp: | Hạt PE, PP PVC, HDPE |
| Tính năng: | Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động, |

