Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ pvc pipe extrusion machine ] trận đấu 940 các sản phẩm.
Máy sản xuất ống HDPE hai vách sóng đường kính 32-1600mm
| Hệ thống PLC: | Siemens |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Đường đùn ống nhựa |
| Năng lực sản xuất: | 60-2000kg/h |
Dây chuyền sản xuất ống nhựa xoắn đôi có lõi rỗng điều khiển bằng PLC, đường kính 32-1600mm và tính năng tiết kiệm năng lượng
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
| Vật liệu: | HDPE/PP/PE/PVC/MPP |
32-1600mm đường kính đường ống đường ống đè đè lỏng với co-extrusion xoắn ốc hai lớp và hệ thống Siemens PLC
| Hình thành: | Hình thành chân không |
|---|---|
| chết đầu: | Đồng phát vòng xoắn hai lớp |
| Đầu ra HDPE: | 40-1600kg/h |
Độc tường Tấm ống phun ra dòng / Tấm ống Making Máy móc
| Kiểm soát nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
|---|---|
| Tên máy tính: | máy làm ống sóng |
| Loại sản phẩm: | Ống nhựa hình thành |
Máy ống sợi lốp HDPE hai tường 32-1600mm Tự động hoàn toàn
| Phương pháp làm mát: | Làm mát nước |
|---|---|
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC/PE/MPP/PA/HDPE REGRIND/Hạt |
| Cách sử dụng: | Đường đùn ống nhựa |
Máy máy ống lợp một tường với sản lượng 60-2000kg / h và đường kính ống 32mm-1600mm cho dây chuyền sản xuất ống nhựa với Siemens PLC Control
| đầu ra: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| tùy chỉnh: | tùy chỉnh |
| Tính năng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Máy hình thành chân không Máy ống đúc lợp hai tường với làm mát bằng không khí và làm mát bằng nước Với điều khiển từ xa PLC để bảo vệ cáp
| Từ khóa: | Nhà máy sản xuất ống nhựa PVC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống sóng bảo vệ cáp |
| thời gian bảo hành: | 12 tháng |
PP dây chuyền sản xuất ống dồn 32-1600mm PLC Control
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
|---|---|
| Pipe Diameter: | 32-1600mm |
| Capacity: | 150-2000kg/h |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng PVC công suất cao 500-2000Kg/h
| Thương hiệu công tắc tơ: | Siemens |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ dòng: | 2m/phút-33m/phút |
| Ứng dụng: | Sản xuất ống PVC |
Tự động đơn tường Tấm ống phun ra dòng, Tấm ống làm thiết bị
| Thiết kế vít: | Độc thân |
|---|---|
| Tự động lớp: | Tự động |
| ứng dụng: | Ống |

