Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ pvc pipe making machine ] trận đấu 712 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống gợn sóng thành đơn với chuông trực tuyến, Giải pháp dạng sóng tùy chỉnh và Nhôm hàng không LY12
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm-1600mm |
PLC điều khiển một đường ống đè đè có tường duy nhất với đường kính 32-1600mm cho năng suất cao
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển PLC bằng màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Tính năng: | Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động, |
| Thành phần điện: | Schneider/siemens |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng năng suất cao với đường kính ống 32-1600mm và điều khiển PLC với màn hình cảm ứng
| Thành phần điện: | Schneider/siemens |
|---|---|
| Được sử dụng cho: | Sản Xuất Sản Phẩm Ống Tôn Nhựa |
| Tính năng: | Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động, |
Dây chuyền đùn ống sóng đơn tường với điện chính Siemens Schneider, vật liệu thùng 38CrMoAlA và điều khiển từ xa PLC
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
| Vật liệu thùng: | 38crmoala |
Dây chuyền đùn ống trục vít đơn ID 250mm PPR DWC
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Trục vít đơn |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ |
OD 500mm 750kg / H 110kw Dây chuyền đùn ống UPVC DWC
| Ống OD: | 160-500 mm |
|---|---|
| L: D: | 22: 1 |
| Máy đùn trục vít hình nón: | SJSZ92 / 188 |
1100kg / H PE PP Dây chuyền đùn ống sóng đôi
| Ống OD: | 200-800mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| Máy đùn: | SJ120 / 33 và SJ90 / 33 |
Dây chuyền đùn ống HDPE đôi tường 45kw 150kg / H
| Ống OD: | 40-110mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| Máy đùn: | SJ1275 / 30 và SJ55 / 30 |
Dòng xát ống lỏng có thể tùy chỉnh với công suất 60-2000kg/h và giá cạnh tranh
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Làm ống sóng |
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
Dây chuyền đùn ống nhựa sóng đôi HDPE đường kính 32-1600mm
| Features: | High Productivity, Competitive Price, Energy Saving, Automatic |
|---|---|
| Materials: | HDPE/PE/PP/PVC/MPP |
| Finished Products: | Drainage Pipe, Municipal Engineering, Underground Sewage Pipe, Electric Cable Conduit |

