Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
32-1600mm Chiều kính HDPE ống dồn lỏng với công nghệ vít đơn và cắt hành tinh
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Tỷ lệ vít | 36: 1 | Đường kính | 32-1600mm |
|---|---|---|---|
| kẻ gấp nếp | Double Wall Cottugated ống và ổ cắm trực tuyến | Kiểu cắt | Cắt hành tinh |
| Đường kính trong | 32mm-1600mm | vật liệu đầu chết | Thép hợp kim chất lượng cao |
| thùng | Độ cứng của thùng HV> 940 | đầu ra | 100-2000 kg/giờ |
| Làm nổi bật | Máy xả ống sóng 1600mm,Máy đẩy ống lỏng lốp một vít,Máy đè ống lỏng HDPE |
||
Bạn có thể đánh dấu vào các sản phẩm bạn cần và liên lạc với chúng tôi trong bảng tin.
| Mô hình dây chuyền sản xuất | SBG180* | SBG260* | SBG300* | SBG600* | SBG800* | SBG1000* | SBG1200* | SBG1600* | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chiều kính ID ống tối đa ((mm) | 180 | 260 | 300 | 600 | 800 | 1000 | 1200 | 1600 | |
| Chiều kính ID ống min ((mm) | 32 | 90 | 100 | 200 | 200 | 400 | 600 | 800 | |
| Tổng công suất (KW) | 225 | 340 | 360 | 498 | 730 | 800 | 880 | 970 | |
| Số lượng khối khuôn | 28/36 | 28/36 | 36 | 36 | 36 | 38 | 38 | 42 | |
| Cách làm mát | Làm mát bằng nước | Làm mát bằng nước | Làm mát bằng nước | Làm mát bằng nước | Làm mát bằng nước | Làm mát bằng nước | Làm mát bằng nước | Làm mát bằng nước | |
| Chiều dài chuỗi ((mm) | 6333.5 | 6333.5 | 6333.5 | 6333.5 | 6333.5 | 6385.3 | 6385.3 | 7389 | |
| Chiều dài của dây chuyền sản xuất ((mm) | 30000 | 30000 | 32000 | 33000 | 37000 | 38000 | 39000 | 41000 | |
| Chiều rộng của dây chuyền sản xuất | 3000 | 3000 | 3500 | 5500 | 6800 | 7400 | 8200 | 9000 | |
| Chiều cao của dây chuyền sản xuất (mm) | 1000 | 1000 | 1100 | 1250 | 1400 | 1600 | 1800 | 1950 | |
| Trọng lượng của máy bơm (kg) | 5000 | 5000 | 7000 | 11000 | 125000 | 16000 | 18000 | 20000 | |
| Chiều cao trung tâm của Corrugator | 1000 | 1000 | 1100 | 1250 | 1400 | 1600 | 1800 | 1950 |
Mô tả sản phẩm
32-1600mm Chiều kính HDPE ống cuộn dây
Công nghệ vít đơn tiên tiến
Dòng ống bơm lỏng lốp hai tường này sản xuất hiệu quả các ống chất lượng cao với độ chính xác và độ tin cậy. Với thiết kế một vít với công nghệ bánh răng xoắn ốc,Máy đảm bảo hoạt động trơn tru trong suốt quá trình sản xuất.
Các đặc điểm chính
- Làm mát nước áp lực cho các khối khuôn tăng tốc độ sản xuất
- Tiêu thụ năng lượng thấp làm giảm chi phí hoạt động
- Hệ thống chân không hiệu quả đảm bảo hình thành ống hoàn hảo
- Kiểm soát nhiệt độ khối khuôn chính xác tối ưu hóa chất lượng
- Chuyển đổi kích thước khuôn nhanh chóng và dễ dàng với khả năng tương thích chéo
- Hoạt động hoàn toàn tự động cho hiệu suất nhất quán
- Điều khiển đồng bộ giữa máy bơm sóng và máy ép
- Vít và thùng cứng để tăng độ bền
- Hỗ trợ dịch vụ từ xa để thuận tiện bảo trì
Thông số kỹ thuật
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Năng lượng lắp đặt | 520kW |
| Tỷ lệ vít | 36:1 |
| Công suất sản xuất | 100-2000 Kg/h |
| Loại vít | Vít đơn |
| Phạm vi đường kính bên trong | 32mm-1600mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ mở rộng | Tiếng chuông trực tuyến |
| Loại cắt | Cắt trên toàn hành tinh |
Ứng dụng
Lý tưởng cho các ngành công nghiệp xây dựng, ống nước và nông nghiệp đòi hỏi sản xuất đáng tin cậy của các đường ống lốp hai tường.Thiết bị được chứng nhận ISO và CE này hỗ trợ cả các hoạt động quy mô nhỏ và lớn với đường kính từ 32mm đến 1600mm.
Thông tin liên lạc
Shandong HUASU Plastic Technology Co., Ltd.
Jiaozhou, Qingdao, Shandong, Trung Quốc
Liên hệ: Cô Lotus
Tel: +86 13806394279 (WhatsApp/WeChat)
Email:huasu2@qdhuasu.com
Jiaozhou, Qingdao, Shandong, Trung Quốc
Liên hệ: Cô Lotus
Tel: +86 13806394279 (WhatsApp/WeChat)
Email:huasu2@qdhuasu.com
Đánh giá & Nhận xét
Sản phẩm khuyến cáo


Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá