Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
DWC đường ống xăng chi phí thấp với hệ thống làm mát bằng nước và giá cạnh tranh cho năng suất cao
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Đặc trưng | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động | Hệ thống làm mát | Hệ thống làm mát bằng nước và không khí |
|---|---|---|---|
| Dung tích | 60-2000kg/h | Đường kính ống | 32-1600mm |
| Điểm bán hàng chính | Tự động | thủ tục xử lý | Cho ăn nguyên liệu thô → Đùn trục vít → Tạo hình → Làm mát bằng nước → Cắt |
| Ứng dụng | Sản Xuất Ống Sóng Đôi Tường | nguyên liệu nhựa | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
| Làm nổi bật | Đường dây đẩy ống DWC chi phí thấp,Hệ thống làm mát bằng nước Dòng xăng ống lốp hai tường,Giá cạnh tranh DWC dây chuyền sản xuất ống dốc |
||
Bạn có thể đánh dấu vào các sản phẩm bạn cần và liên lạc với chúng tôi trong bảng tin.
Mô tả sản phẩm
Mức chi phí thấp DWC đường ống đẩy tốc độ cao với hệ thống làm mát bằng nước
Tổng quan sản phẩm
Dòng đường ống sóng hai tường từ Shandong HUASU đại diện cho một sản phẩm nâng cấp thế hệ thứ 3, cung cấp sản lượng và tốc độ sản xuất của máy ép cao hơn 20-40% so với các mô hình trước đó.Hệ thống tiên tiến này có chức năng chuông trực tuyến cho hiệu suất ống lốp tối ưu, với hoạt động hoàn toàn được quản lý thông qua các hệ thống PLC của Siemens.
Các đặc điểm chính
- Máy đúc kín được thiết kế mới với hệ thống làm mát hiệu quả cao chuyên biệt cho các mô-đun nhôm
- Máy ép một vít tốc độ cao với khuôn ép chính xác cho sản xuất ống dọc sóng chuyên nghiệp
- Các mô-đun có thể thay thế được chế tạo từ hợp kim cao cấp nhôm hàng không (tối thiểu 5% chứa đồng)
- Quá trình đúc áp suất chính xác loại bỏ lỗ chân lông ánh sáng và ngăn ngừa biến dạng trong quá trình sử dụng kéo dài
- Các cấu hình hình sóng có thể tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu sản xuất cụ thể
- Máy cắt DWC tự động được điều khiển bởi máy tính đảm bảo vị trí cắt chính xác và ổn định hoạt động
Thông số kỹ thuật
| Công suất | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Đặc điểm | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Tốc độ sản xuất | 0.5-5m/min |
| Các điểm bán hàng chính | Tự động |
| Vật liệu thô nhựa | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
| Hệ thống làm mát | Hệ thống làm mát nước và không khí |
| Quy trình xử lý | Chế độ cấp nguyên liệu thô → Vòng ép → Xếp → Làm mát bằng nước → Cắt |
| Loại làm mát | Làm mát không khí và làm mát nước |
| Loại sản phẩm | Dòng xăng ống lợp hai tường |
| Chiều kính ống | 32-1600mm |
Ứng dụng công nghiệp
- Hệ thống cung cấp nước
- Hệ thống thoát nước và nước thải
- Các đường dẫn bảo vệ cáp điện
- Dự án kỹ thuật đô thị
Được thiết kế để đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, các ống này mang lại độ bền, hiệu suất và độ tin cậy đặc biệt trong tất cả các ứng dụng.
Thư viện sản phẩm
Đánh giá & Nhận xét
Sản phẩm khuyến cáo


Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá