Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 781 các sản phẩm.
Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with 800mm 1200mm Pipe Diameter Customizable Waveform Schemes and Automatic DWC Cutter
| Lớp: | Bức tường / Bức tường đôi |
|---|---|
| Các tính năng chính: | Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, vận hành tự động |
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with 6m or Customized Pipe Length HDPE PVC Model and Single or Twin Screw Co-extruder
| Vật liệu vít: | 38crmoala |
|---|---|
| Cách làm mát: | Nước |
| Bảo hành: | 1 năm |
PE PP PVC Lớp dây chuyền sản xuất đường ống dây chuyền đường ống
| Điều khoản thanh toán: | LC, T/T |
|---|---|
| Đường kính tối thiểu: | 32-800mm |
| Máy đùn chính: | Máy ép vít kép hình nón |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành với đường kính tối thiểu 63mm & Tự động nạp liệu
| Hệ thống cho ăn: | Tự động |
|---|---|
| Động cơ AC: | Siemens Beide/Weg |
| kẻ gấp nếp: | 1 Đặt con sóng |
Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line 1600mm Max Diameter Siemens PLC
| Thành phần điện: | Siemens, Scheider, ABB, v.v. |
|---|---|
| điện chính: | Siemens/Schneider |
| Nhựa xử lý: | Thể dục |
Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line 30000mm with Siemens PLC
| Thành phần điện: | Siemens, Scheider, ABB, v.v. |
|---|---|
| Các bộ phận điện chính: | Thương hiệu Siemens |
| Vật liệu khuôn: | Hợp kim nhôm |
Dòng xăng ống lợp tường kép 32-1600mm HDPE PP
| Diameter: | 32-1600mm |
|---|---|
| Water Cooling Tank: | 1 Set Water Cooling Tank |
| Customized: | Customized |
Dòng xăng ống lốp hai bức tường với động cơ Siemens 63mm
| Hệ thống cho ăn: | Tự động |
|---|---|
| Vật liệu ống: | PE, PP, PVC |
| Bể nước: | 1 bộ |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành với trục vít 38crmoaia
| Vít và thùng: | 38crmoaia |
|---|---|
| Động cơ AC: | Siemens Beide/Weg |
| Bể nước: | 1 bộ |
23 năm kinh nghiệm sản xuất dây chuyền xát ống đúc lỏng hai tường với tỷ lệ vít 33:1 cho ống ID30-ID1500mm
| Chiều dài bể làm mát: | Từ 6m đến 12m |
|---|---|
| Vít và thùng: | 38crmoaia |
| Loại tốc độ: | Tốc độ cao |

