Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành với biến tần Siemens, đường kính tối thiểu 63mm
| kẻ gấp nếp: | 1 Đặt con sóng |
|---|---|
| Hệ thống cho ăn: | Tự động |
| Vật liệu ống: | PE, PP, PVC |
Dòng xát ống lợp tường hai với tỷ lệ vít 33: 1 và Caterpillar Haul-Off trong 23 năm kinh nghiệm sản xuất
| Vít và thùng: | 38crmoaia |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật: | ID30-ID1500mm |
| Vật liệu khuôn: | Hợp kim nhôm |
Dây kim loại nhôm đúc khuôn đường ép ống đúc lợp hai tường cho sản xuất tốc độ cao của ống ID30-ID1500mm với tỷ lệ vít 33: 1
| Đặc điểm kỹ thuật: | ID30-ID1500mm |
|---|---|
| Plc: | Siemens |
| Kiểu: | máy đùn ống |
Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with HDPE PVC Model 6m or Customized Pipe Length and Water Cooling
| Vật liệu vít: | 38crmoala |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Ống PVC PE |
| Bảo hành: | 1 năm |
Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with 38CrMoALA Screw 1 Year Warranty and Planetary Cutting for HDPE PVC Pipes
| Người mẫu: | nhựa PVC |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Ống PVC PE |
| Chiều dài ống: | 6m hoặc tùy chỉnh |
Automatic Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with 38CrMoAlA Extruder Material and Siemens PLC System
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| vật liệu máy đùn: | 38crmoala |
| Phạm vi ống: | 32-1600mm |
Đường đẩy ống lợp hai tường tự động với vít thùng cứng cao HV>740
| Động cơ: | Siemens |
|---|---|
| máy tạo hình: | 1 bộ |
| Hệ thống điều khiển: | Hệ thống điều khiển PLC |
Customizable Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with 75mm-315mm Screw Diameter and 1 Set Water Cooling Tank
| Gói vận chuyển: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Kiểm soát nhiệt độ: | Omron |
| Bảo hành: | 1 năm |
Dòng xăng ống lợp tường hai với Omron kiểm soát nhiệt độ và cắt hành tinh cho ống PE PP PVC
| Vít thùng: | Độ cứng của vít HV> 740 |
|---|---|
| Kiểm soát nhiệt độ: | Omron |
| Loại cắt: | Cắt hành tinh |
Dòng xát ống lợp tường kép tốc độ cao với vật liệu hạt PE / PP và máy xát vít duy nhất
| Loại đùn: | vít đơn hoặc vít đôi |
|---|---|
| Nguyên vật liệu: | Hạt PE/PP |
| Tỷ lệ vít: | 33:1 |

