Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with 1 Set Water Cooling Tank HV>740 Barrel Screw and 1 Year Warranty
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kiểm soát nhiệt độ: | Omron |
| Bể nước: | 1 bộ |
Đường dẫn dây cáp điện sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi sợi
| Features: | High Productivity,competitive Price,Energy Saving,Automatic |
|---|---|
| Product Type: | Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line |
| Pipe diameter: | 32-1600mm |
Đường dẫn đẩy ống lợp lợp hai tường với bể làm mát bằng nước
| đầu ra máy đùn: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Sức mạnh: | 380 VX 50 Hz x 3 pha |
| Ứng dụng: | Thoát nước/Sewege/Cáp ống dẫn/ống dẫn điện/ống thông gió trong lành |
HDPE/PVC/PE Feeding and Screw Extruder Đường xăng ống đúc lợp hai tường
| Product Type: | Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line |
|---|---|
| Control System: | PLC Control System And Touch Screen |
| rocessing procedure: | Raw Material Feeding In Screw Extruder, Shaping In Forming Machine ,Water Cooling Tank Cooling,online Cut By Cutting Machine |
Chuyên nghiệp hai bức tường dây chuyền ống bơm xát dây chuyền ống thoát nước với ID 200mm 600mm 800mm 1000mm
| vật liệu ống: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| Đặc điểm: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Máy nhựa: | Dòng xăng ống lợp hai tường |
Dây chuyền đùn ống đôi tường SBG250 tốc độ cao
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
|---|---|
| Chế biến các loại: | Tấm ống đùn |
| Tự động lớp: | Tự động |
Dòng xăng ống lợp tường kép công suất cao với Siemens PLC và công suất 100-2000Kg/h
| Phương pháp làm mát: | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Loại tốc độ: | Tốc độ cao |
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống lượn sóng |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai vách đơn trục tiên tiến với điện chính Siemens/Schneider
| PLC: | Siemens |
|---|---|
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
| Ứng dụng: | Thoát nước/nước thải/nguồn cung cấp nước |
Dòng xăng ống đúc lợp hai tường với phương pháp làm mát bằng nước và điện chính của Siemens
| Công suất: | 100-2000kg/h |
|---|---|
| Loại tốc độ: | Tốc độ cao |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát bằng nước |
Nước làm mát dây chuyền đẩy ống đúc lợp hai tường với tốc độ cao và vật liệu vít 38CrMoALA
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống lượn sóng |
|---|---|
| Độ sâu thấm nitơ của thùng: | 0,4 0,7 mm |
| Công suất: | 100-2000kg/h |

