Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
SBG300 đôi tường sóng ống phun ra dòng, máy làm ống sóng
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| ứng dụng: | Ống |
| Thiết kế vít: | Trục vít đơn |
Dây chuyền ép đùn ống đôi tường SBG63 HDPE / PP / CPVC
| Tên sản phẩm: | doublewall sóng ống máy |
|---|---|
| Bảo hành: | 15 tháng |
| Tên máy tính: | đường ống sóng |
Dòng xăng ống lốp hai tường cho ống lốp PVC / PE / MPP / PA / HDPE
| Loại sóng: | nằm ngang |
|---|---|
| Sử dụng: | Ống sóng |
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
Đường xăng ống lợp hai tường có năng suất cao với vật liệu PVC/PE/MPP/PA/HDPE
| Tính năng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line, khớp ổ cắm hai tường |
| Loại sóng: | nằm ngang |
Siemens Inverter đường dẫn ép ống đúc lỏng hai tường với độ cứng của thùng HV 940 và 38crmoaia vít
| linh kiện điện: | Siemens, Scheider, ABB, v.v. |
|---|---|
| Độ sâu thấm nitơ của thùng: | 0,4 0,7 mm |
| kẻ gấp nếp: | 1 Đặt con sóng |
Đường xăng ống đúc lỏng hai tường bền với cấu trúc kênh vít sâu
| PLC: | Siemens |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 40mm-1600mm |
| Vít và thùng: | 38crmoaia |
32-1600mm đường kính đường ống đè đè đè có tường kép với chế độ mở rộng trực tuyến
| Tỷ lệ trục vít: | 36:1 |
|---|---|
| Sản lượng: | 100-2000 kg/giờ |
| Bảo hành: | 1 năm |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai vách Siemens Contactor cho dải đường kính ống từ 32mm-1600mm
| Thông số kỹ thuật: | 32-1600mm |
|---|---|
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
| vật liệu khuôn: | hợp kim nhôm |
HDPE / PP đôi tường sóng ống phun ra dòng cao đầu ra
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
| Hàng hiệu: | HUASU pe tube extrusion |

