Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Dòng xăng ống lợp hai tường cho PVC PE MPP PA HDPE
| Transport Package: | Film Package Or Woodcase Package |
|---|---|
| Product Type: | Plastic Corrugated Pipe With Double Wall |
| Pipe Diameter Range: | 32-1600mm |
PA HDPE Tường đơn Dây chuyền ép đùn ống Chống lão hóa
| Số vít: | Vít đơn |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE, ISO9001:2008, UL |
| Loại sản phẩm: | ống nhựa PVC |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành HDPE PP PVC PE
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
|---|---|
| Plastic Machine: | Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line |
| Pipe materials: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
Dây chuyền đùn ống gợn hai vách 32-1600mm PVC PE MPP
| Pipe materials: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
| After Sales Service: | Engineers Availiable To Serive |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành tốc độ cao 32-1600mm
| Capacity: | 150-2000kg/h |
|---|---|
| Production Power: | 100-1000kW |
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
Điều khiển PLC dây chuyền đùn ống sóng đơn tường 8 mm ~ 50mm
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống đơn tường |
|---|---|
| Đinh ốc: | vít đôi hình nón |
| tự động hóa: | Tự động |
Dây chuyền đùn ống sóng trục vít đôi 800kg / H
| Đường kính ống: | 90mm-1200mm |
|---|---|
| Loại tốc độ: | Tốc độ cao |
| Đầu ra: | Cao |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi 250mm 260kg / H
| Khuôn mẫu: | 90/110/160/1200 / 250mm khối khuôn ống tay nước đầu chết |
|---|---|
| Máy tạo hình: | 1 bộ |
| Máy cắt: | 1 bộ |
Dây chuyền đùn ống đôi tường SBG800, Máy làm ống nhựa
| Thiết kế vít: | Trục vít đơn |
|---|---|
| Chế biến các loại: | Đùn ống |
| Tự động lớp: | Tự động |
Dây chuyền sản xuất máy đùn ống sóng đôi bằng nhựa PE PP
| Số mẫu: | ST-150 |
|---|---|
| Công nghệ đồng đùn: | Chất liệu nhựa HDPE |
| Máy đùn trục vít đơn hiệu quả cao: | Máy đùn trục vít đơn hiệu quả cao |

