Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Dòng xả ống sợi lợp tường kép cắt hành tinh có công suất cao cho ống đường kính 32-1600mm
| Chiều kính: | 32-1600mm |
|---|---|
| Sản lượng: | 100-2000 kg/giờ |
| Đinh ốc: | vít đơn |
Đường xăng ống dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền và cắt hành tinh
| thùng: | Độ cứng của thùng HV> 940 |
|---|---|
| loại bánh răng: | Bánh răng xoắn |
| Sản lượng: | 100-2000 kg/giờ |
PE / PP / PVC đường dẫn xăng ống lốp hai tường với vật liệu vít 38CrMoALA và động cơ Siemens
| Thông số kỹ thuật: | 32-1600mm |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống |
| cách làm mát: | Làm mát bằng nước |
Đường dẫn đẩy ống sợi dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây c
| kẻ gấp nếp: | Double Wall Cottugated ống và ổ cắm trực tuyến |
|---|---|
| thùng: | Độ cứng của thùng HV> 940 |
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
Dây chuyền đùn ống sóng đơn PE / PP / PVC
| Chiều dài đường ống: | 6m hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Đường kính ống: | 12mm - 1200mm |
| Vật chất: | PE PP PVC |
Máy ép đùn ống nhựa PVC tường đơn PE PVC
| Năng lực sản xuất: | 600kg/giờ |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Dây chuyền sản xuất ống PVC đôi tường / Máy đùn tốc độ cao
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
|---|---|
| Chế biến các loại: | Tấm ống đùn |
| Vôn: | 220V-440V |
Dây chuyền đùn ống HDPE hai vách sóng Siemens PLC 500-2000Kg/h
| Power: | 380 V X 50 Hz X 3 Phase |
|---|---|
| Capacity: | 500-2000Kg/h |
| Trademark: | HUASU |
Máy đùn ống sóng đơn bằng nhựa PVC 16-25 mm
| Hải cảng: | Cảng Thanh Đảo |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 300 bộ / năm |
| Kiểu: | Máy đùn ống |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi bằng polyethylene
| Đường kính ngoài: | 40mm-1500mm |
|---|---|
| Loại tốc độ: | Tốc độ cao |
| Đầu ra: | sản lượng hoàn toàn cao |

