Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Durable Construction Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with Full Intermeshing Engagement System (Đường dẫn đẩy ống sợi lợp hai tường)
| hệ thống tương tác: | Giao thoa đầy đủ |
|---|---|
| Thiết kế trục vít: | vít đơn |
| Sử dụng: | Ống sóng |
Đường dây sản xuất đường ống lợp một hoặc hai tường polyethylene
| loại bánh răng: | Bánh răng xoắn |
|---|---|
| loại hình thành: | Máy hút bụi |
| Loại sản phẩm: | Máy móc ống |
Dây chuyền đùn ống đôi tường tốc độ cao SBG1000
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| ứng dụng: | Ống |
| Thiết kế vít: | Trục vít đơn |
PE / PP / PVC Dòng xát ống đúc lỏng hai tường với công nghệ tạo chân không đến đường kính 1600mm
| Loại sản phẩm: | Máy móc ống |
|---|---|
| vật liệu khuôn: | Đúc 40Cr |
| loại bánh răng: | Bánh răng xoắn |
Dây chuyền đùn ống gợn hai vách để sản xuất trơn tru
| loại máy đùn: | Máy đùn trục vít đơn |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | Gói phim hoặc gói Woodcase |
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |
Dây chuyền sản xuất ống gợn hai thành DWC với máy đùn trục vít đôi hình nón
| Người đốn động: | Máy đè trục hình nón hai vít |
|---|---|
| Tốc độ hình thành: | 0,5-5m/phút |
| Vật liệu ống: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
600mm 800mm 1000mm Pipe Diameter Double Wall Corrugated Pipe Production Line with High-Efficiency Cooling System and Online Belling
| Ứng dụng: | Nước thải, hệ thống cấp nước, cơ sở hạ tầng thoát nước, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| sản phẩm cuối cùng: | Đường đùn ống nhựa |
| nguyên liệu nhựa: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
PVC / PE / PP Dây chuyền đùn ống sóng đơn tường Ống / Ống
| Hệ thống cho ăn: | Hệ thống cho ăn tự động |
|---|---|
| Loại hình sản xuất: | Ống sóng PE / PP / PVC |
| Phạm vi ống: | 16mm-1500mm |
Đường đẩy đường ống lỏng lỏng một vít hai tường 32-1600mm
| Application: | Pipe |
|---|---|
| Usage: | Corrugated Pipe |
| Screw: | Single-Screw |
Đường ống lốp hai tường 32-1600mm với Siemens PLC
| Pipe Numbers: | SINGLE PIPE In Double Wall Corrugated Pipe |
|---|---|
| Pipe Diameter Range: | 32-1600mm |
| Control System: | PLC Control |

