Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Dây chuyền sản xuất ống sóng đôi 110mm 160mm Nhà máy máy đùn
| Số mẫu: | SBG 250 / SBG 315 |
|---|---|
| Đường kính ống: | 110 160 200 250 |
| Sức chứa: | 400kg / giờ |
63mm đường dẫn xăng ống đúc lỏng hai tường cao sản lượng
| thùng: | Độ cứng của thùng HV> 940 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống lượn sóng |
| Đường kính ống tối thiểu: | 63mm |
32-1600mm đường kính đường ống đè đè hai tường với các bộ phận điện chính của Siemens và làm mát bằng nước hoặc không khí
| kinh nghiệm sản xuất: | 23 năm |
|---|---|
| cách làm mát: | Nước hoặc làm mát không khí |
| Phạm vi ống: | ID63 - OD1600mm |
ID63-OD1600mm Dòng xăng ống lợp hai tường với đường kính ống tối đa 1600mm và làm mát bằng nước hoặc không khí
| tùy chỉnh: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Phạm vi ống: | ID63 - OD1600mm |
Đường dây sản xuất ống dọc hai tường tùy chỉnh cho các yêu cầu của khách hàng
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống lượn sóng |
|---|---|
| điện chính: | Siemens/Schneider |
| tùy chỉnh: | tùy chỉnh |
Dây chuyền đùn ống PVC PE PP Máy đùn ống sóng đôi
| Thị trường xuất khẩu: | Toàn cầu |
|---|---|
| Kích thước: | theo yêu cầu từ 20mm-1200mm |
| Gói vận chuyển: | Đóng gói tiêu chuẩn xuất khẩu, hộp gỗ |
Dây chuyền sản xuất máy đùn ống sóng đôi 400-500kg / h
| Mô hình: | SBG 600H |
|---|---|
| Tốc độ dòng: | tốc độ nhanh |
| Khối khuôn: | 36 đôi |
Đôi tường Tấm ống Dây chuyền sản xuất / Máy làm ống sóng
| Tính năng: | Khăn trải giường dùng một lần |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | máy móc ống |
| Biến tần: | Bộ điều khiển tần số Siemens |
Máy tính Đường dây xăng ống lốp lốp hai tường cho sản xuất khối tùy chỉnh và khuôn
| Lợi thế: | Dễ dàng vận hành |
|---|---|
| Vật liệu ống: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
| Vật liệu: | Polyetylen mật độ cao (HDPE) |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành HDPE Siemens 500-2000Kg/h
| Dung tích: | 500-2000kg/h |
|---|---|
| Vật liệu ống: | Hdpe pe pp mpp pvc eva |
| Kiểm soát nhiệt độ: | Siemens |

