Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống sóng đơn tường 20-50mm PVC Tốc độ sản xuất cao
| Đường kính ống: | 10-25mm |
|---|---|
| Cài đặt nguồn: | 40kw |
| Tốc độ đường truyền: | 8-10m / phút |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành tùy chỉnh và bền bỉ cho ống thoát nước / ống cống ngầm / ống dẫn cáp điện
| Những sản phẩm hoàn chỉnh: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| Đặc điểm: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Loại sóng: | nằm ngang |
Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Machine with Siemens PLC Screen Touch and Planetary Cutting for 6m or Customized Pipe Length
| Chiều dài ống: | 6m hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểm soát máy đùn: | bằng cảm ứng màn hình PLC Siemens |
| Bảo hành: | 1 năm |
Conical Twin-screw Extruder Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line cho quy trình xử lý trơn tru
| Pipe diameter: | 32-1600mm |
|---|---|
| Production Line Feature: | High Productivity,competitive Price,Energy Saving,Automatic |
| Capacity: | 60-2000kg/h |
Dây chuyền đùn ống gợn hai vách HDPE 32-1600mm
| Customized: | Customized |
|---|---|
| Machine Type: | Aluminum Window Processing Machine |
| Material: | HDPE/PP |
Không khí làm mát và làm mát bằng nước Dường hai đường ống đè đè với ống đè một vít
| Người mẫu: | Máy đùn vít đơn |
|---|---|
| Ứng dụng: | sản xuất ống |
| Đầu ra tối đa: | 60-2000 kg/h |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành vách tạo hình làm mát bằng nước với dải đường kính ống 32-1600mm
| Động cơ chính: | Siemens Beide |
|---|---|
| Phạm vi ống: | 32-1600mm |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Đường dẫn đẩy ống đúc lỏng bằng vòm và vật liệu 20CrMnTi
| đường kính trục vít: | 32mm-200mm |
|---|---|
| Ưu điểm: | Tốc độ cao |
| vi tính hóa: | vi tính hóa |
Dây chuyền đùn ống sóng hai lớp PE / Dây chuyền đùn ống sóng PVC
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Công suất (W): | Theo mô hình |
| Chứng nhận: | CE, ISO9001 |
Euro tiêu chuẩn đôi tường sóng ống phun ra dòng / HDPE / PP / PVC ống máy móc
| Nguồn gốc: | Shangdong, Trung Quốc |
|---|---|
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công suất (W): | Theo mô hình |

