Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Hệ thống kết nối lưới hoàn toàn Dòng xát ống lợp một tường với 60-2000kg/h Điện thạch 32mm-1600mm
| đầu ra: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
32mm-1600mm Pipe Diameter Range Single Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with Full Intermeshing Engagement System and Competitive Price Các đường ống có đường ống có đường ống
| Nhựa xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Loại máy: | máy ống sóng đơn tường |
Dòng xăng ống lợp một tường có công suất cao với phạm vi đường kính 32mm-1600mm và công suất 60-2000kg/h
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
|---|---|
| Lớp: | Tường đơn, Tường đôi, Ba lớp |
| Nhựa xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành HDPE PP 32-1600mm
| Machine Type: | Aluminum Window Processing Machine |
|---|---|
| Water Cooling Tank: | 1 Set Water Cooling Tank |
| Customized: | Customized |
60-2000kg/h Capacity Double Wall Corrugated Pipe Production Line with Closed Molding Machine and High-Efficiency Cooling System
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| Thương hiệu động cơ: | Siemens |
| Cách làm mát: | Không khí hay nước |
Double Wall Corrugated Pipe Production Line with Advanced Plastic Raw Material Processed Technology and Siemens PLC System Featuring High-Efficiency Cooling
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| Đầu ra tối đa: | 400kg/h-600kg/h |
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
Đường đẩy ống lợp tường đơn với 60-2000kg / h đầu ra và phạm vi đường kính ống 32mm-1600mm Được điều khiển bởi PLC và điều khiển từ xa
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
|---|---|
| đầu ra: | 60-2000kg/h |
| Nhựa xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
Đường đẩy ống lợp một tường tự động với điều khiển từ xa PLC và hệ thống tham gia trộn đầy đủ cho PVC / PE / MPP / PA / HDPE
| đầu ra: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
| Lớp: | Tường đơn, Tường đôi, Ba lớp |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng thành đơn với điện áp 220-440V, tốc độ đầu ra tối đa 15m/phút và thông số kỹ thuật 75-250mm
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
|---|---|
| Max. Tối đa. Output Speed Tốc độ sản xuất: | 15m/phút |
| Vật liệu thùng: | 38crmoala |
Pvc tiên tiến dây chuyền sản xuất đường ống lợp hai tường để hoạt động trơn tru
| Địa điểm gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Max. tối đa. output đầu ra: | tùy chỉnh |
| Tổng công suất: | Có thể tùy chỉnh |

