Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai vách động cơ AC WEG 63mm Đường kính tối thiểu
| Loại sóng: | Dọc hoặc ngang |
|---|---|
| Động cơ AC: | Siemens Beide/Weg |
| Bể nước: | 1 bộ |
Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with Siemens PLC
| Các bộ phận điện chính: | Thương hiệu Siemens |
|---|---|
| Đường kính ống tối đa: | 1600mm |
| Thành phần điện: | Siemens, Scheider, ABB, v.v. |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng thành đơn cho PVC / PE / MPP / PA / HDPE, Công suất 60-2000kg/h, Tiết kiệm năng lượng
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
|---|---|
| Tính năng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Ứng dụng: | Làm ống sóng |
Đường đẩy ống lợp một bức tường với tính năng chuông trực tuyến Hệ thống điều khiển PLC Siemens và Máy đúc kín
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
|---|---|
| Nhựa xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
| Tự động hóa: | Tự động và vi tính hóa |
Đường xăng ống lợp tường đơn có thể tùy biến với công suất 60-2000kg/h và phạm vi đường kính ống 32mm-1600mm
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
|---|---|
| Nhựa xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
Siemens PLC Controlled Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line 1600mm
| Thành phần điện: | Siemens, Scheider, ABB, v.v. |
|---|---|
| Kiểm soát máy đùn: | bằng cảm ứng màn hình PLC Siemens |
| Chiều dài: | 30000mm |
Đường dây sản xuất ống lợp tường kép với công suất 60-2000kg/h Tạo ra tùy chỉnh và Belling trực tuyến cho xát ống nhựa
| Đường kính ống: | 32mm-1600mm |
|---|---|
| Kết cấu: | nằm ngang |
| Tên khác: | Dây chuyền sản xuất ống nhựa |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng thành đơn năng suất cao với điều khiển từ xa PLC PVC/PE/MPP/PA/HDPE
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
|---|---|
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Lớp: | Tường đơn, Tường đôi, Ba lớp |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng thành đơn tiết kiệm năng lượng sản xuất ống với đường kính từ 32mm-1600mm
| Ứng dụng: | Làm ống sóng |
|---|---|
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
Đường đẩy ống lợp một tường với 200-2000kg / h đầu ra Vít đơn và điều khiển từ xa cho ống 32mm-1600mm
| Đường ống sóng: | Tự động |
|---|---|
| Loại máy: | máy ống sóng đơn tường |
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm-1600mm |

