Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Dòng xát ống lợp tường đơn chính xác cao với hệ thống liên kết trộn đầy đủ và sản lượng 200-2000kg/h
| Lớp: | Tường đơn, Tường đôi, Ba lớp |
|---|---|
| Loại vít: | Vít đơn |
| Điểm bán hàng chính: | Độ chính xác cao |
Dây chuyền đùn ống gấp đôi HDPE 80rpm
| Thiết kế vít: | Trục vít đơn |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D: | 33: 1 |
| Ứng dụng: | Ống |
Máy sản xuất dây chuyền đùn ống sóng đơn tường HDPE CE PP
| Loại sản phẩm: | Ống sóng PE, PP, PVC |
|---|---|
| Đinh ốc: | ốc vít đôi hình nón |
| Tự động hóa: | Tự động |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành HDPE PP 32mm-1600mm
| Screw Channel Structure: | Deep Screw |
|---|---|
| Motor: | Siemens |
| Water Cooling Tank: | 1 Set Water Cooling Tank |
Tự động làm mát bằng nước Máy dây chuyền đẩy ống sợi lợp hai tường cho PVC / PE / MPP / PA
| Ứng dụng: | sản xuất ống |
|---|---|
| Phạm vi ống: | 32-1600mm |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Automatic Processing Single Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with Deep Screw Channel for High-Quality Plastic Pipe Production
| Kiểu: | máy đùn ống |
|---|---|
| Động cơ chính: | Siemens |
| Đường ống sóng: | Tự động |
Dây chuyền đùn ống gân hai vách HDPE MPP PE PVC 500-2000Kg/h
| Vít và thùng: | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Dung tích: | 500-2000kg/h |
| Tối đa. Tốc độ dòng: | 2m/phút-33m/phút |
Double Wall Corrugated Pipe Production Line with Mould Block Temperature Control Flexible Mould System and Remote Service
| vật liệu máy đùn: | 38crmoala |
|---|---|
| Điện chính: | Siemens |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Siemens Contactor Đường dây xả đường ống lợp hai tường 100-2000Kg / h Capacity
| Vật liệu thô: | PP/PE/PVC |
|---|---|
| công tắc tơ: | Siemens, Schnerder |
| Công suất: | 100-2000kg/h |
Siemens Electric Đường xăng ống đúc lợp hai tường cho đường ống PE Diameter 32-1500mm Capacity cao
| Tự động hóa: | Tự động |
|---|---|
| Công suất: | 100-2000kg/h |
| Vật liệu thô: | PP/PE/PVC |

