Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Dây chuyền sản xuất máy đùn ống sóng đơn / đôi tường PE PVC
| Mô hình máy đùn: | SJ45, SJ65, SJ90 |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Nguồn cấp: | 380V ba pha |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi bằng nhựa PE PP Đường kính 600mm 1500mm
| Nhựa chế biến: | PE / PP / PVC / PPR / MPP |
|---|---|
| Xe máy: | lựa chọn tự do |
| Biến tần: | ABB hoặc Yaskawa |
1100kg / H PE PP Dây chuyền đùn ống sóng đôi
| Ống OD: | 200-800mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| Máy đùn: | SJ120 / 33 và SJ90 / 33 |
Dây chuyền đùn ống sóng đôi 120kg / H OD110mm
| Đường kính ống: | 40-110mm |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ 75/30 & SJ 55/30 |
| Sức chứa: | 120-160kg / h |
380V / 50Hz Dòng xăng ống lợp tường kép để có khả năng làm mát mạnh trong sản xuất
| cho ăn: | Tự động |
|---|---|
| cách làm mát: | Làm mát bằng nước |
| tùy chỉnh: | tùy chỉnh |
Máy xát ống sợi dây chuyền PVC có thể tùy chỉnh
| Tổng công suất: | 200-1000KW |
|---|---|
| Đường kính tối thiểu: | 32-800mm |
| Đường kính tối đa: | 180-1600mm |
Dây chuyền ép đùn ống đôi hiệu quả cao cho ống HDPE / PP
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
| Công suất (W): | Theo mô hình |
Dây chuyền đùn ống gợn sóng hai thành CE được chứng nhận với PLC Siemens
| Motor Brand: | Siemens |
|---|---|
| Vacuum Tank: | 6 METERS LENGTH |
| Inverter Brand: | Siemens |
Dòng ống đè đè có tường kép với đường kính vít 32mm-200mm 1 bộ bể nước và độ cứng của vít HV>740
| Vít thùng: | Độ cứng của vít HV> 740 |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | Tiêu chuẩn |
| Bể nước: | 1 bộ |
Hệ thống thoát nước Dây chuyền đùn ống sóng đôi tường cho đường phố
| Lợi thế: | thiết kế đặc biệt cho Nhật Bản |
|---|---|
| Đường kính ống: | 50-250mm |
| Đặc điểm kỹ thuật khác: | Có sẵn |

