Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Máy ống dồn lỏng hai tường tốc độ cao với vít đơn số
| Công suất: | 100-2000kg/h |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | Làm mát bằng nước |
| điện chính: | Siemens/Schneider |
HDPE đôi tường sóng ống máy móc, đường ống phun ra dòng SBG-250
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Kiểu: | Dây chuyền sản xuất ống |
| Vật liệu ống: | PE |
Máy đôi ống tôn SBG-250, Máy làm ống sóng
| Tính năng: | Khăn trải giường dùng một lần |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | máy móc ống |
| Biến tần: | Bộ điều khiển tần số Siemens |
HUASU đôi tường sóng ống đùn, Corrugate ống máy móc
| Tính năng: | Khăn trải giường dùng một lần |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | máy móc ống |
| Tên sản phẩm: | đôi tường ống đùn máy đùn |
Đầu ra cao gấp đôi tường Tấm ống Máy móc, Tấm ống đùn SBG-63
| Tính năng: | Khăn trải giường dùng một lần |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | -máy móc ống uốn nếp |
| Tên sản phẩm: | đôi tường sóng ống đùn |
DWC đường ống xăng chi phí thấp với hệ thống làm mát bằng nước và giá cạnh tranh cho năng suất cao
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Hệ thống làm mát: | Hệ thống làm mát bằng nước và không khí |
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
QingDao PE / PP / PA / PVC đơn tường sóng ống phun ra dòng / sóng ống máy
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống đơn tường |
|---|---|
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
| Màu: | Màu đứng |
Dây chuyền đùn ống PVC / PVC đơn tường / Dây chuyền đùn ống SBG-250
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống đơn tường |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
Dây điện ống lượn sóng cho đường ống dẫn điện / lắp đặt điện
| Thủ tục: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
|---|---|
| Máy nhựa: | Dòng xăng ống lợp hai tường |
| đầu ra máy đùn: | 60-2000kg/h |
Dây chuyền đùn ống gợn hai thành PE PP PVC với vật liệu trục vít 38CrMoALA 32-1600mm
| công tắc tơ: | Siemens, Schnerder |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống |
| lớp tự động: | Tự động |

