Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 781 các sản phẩm.
Dòng dây chuyền sản xuất đường ống lốp hai tường 32-1600mm Siemens PLC
| Control System: | PLC Control |
|---|---|
| Stacker Method: | Auto Weighing Stacker |
| Inverter Brand: | Siemens |
Dây chuyền đùn ống gợn hai thành PE / PP / PVC với bánh răng xoắn và vật liệu khuôn đúc 40cr
| Vật liệu: | PE/PP/PVC |
|---|---|
| loại bánh răng: | Bánh răng xoắn |
| vật liệu khuôn: | Đúc 40Cr |
Dây chuyền đùn ống gợn hai thành với tạo hình chân không và vật liệu khuôn hợp kim nhôm Đường kính 16-1500mm
| Ứng dụng: | Thoát nước, nước thải vv |
|---|---|
| Chiều kính: | 16-1500mm |
| Loại sản phẩm: | Máy móc ống |
Dòng xát ống lợp một tường chính xác cao với kết nối hoàn toàn và sản lượng 200 - 2000kg/h
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
|---|---|
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Loại máy: | máy ống sóng đơn tường |
Đường xả ống lợp một tường tự động với đường kính 32mm-1600mm và sản lượng 60-2000kg/h
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm - 1600mm |
|---|---|
| Lớp: | Tường đơn, Tường đôi, Ba lớp |
| Nhựa xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
Ba lớp thiết kế một đường ống xát sợi dây chuyền với 60-2000kg / h đầu ra và phạm vi đường kính 32mm-1600mm
| Tính năng: | Tính năng Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Lớp: | Tường đơn, Tường đôi, Ba lớp |
| đầu ra: | 60-2000kg/h |
Độc tường Tấm ống phun ra dòng / Tấm ống Making Máy móc
| Kiểm soát nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
|---|---|
| Tên máy tính: | máy làm ống sóng |
| Loại sản phẩm: | Ống nhựa hình thành |
Dây chuyền đùn ống HDPE tự động hoàn toàn cho ống gân hai thành với năng suất 100kg/h - 2000kg/h
| Được sử dụng cho: | Sản Xuất Sản Phẩm Ống Tôn Nhựa |
|---|---|
| Tính năng: | Hoàn toàn tự động |
| Cuối cùng sản phẩm: | Ống Nhựa Thoát Nước, Xả Nước Thải |
High Productivity Energy Saving Corrugated Pipe Production Line with Competitive Price for 32-1600mm Pipe Diameter
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
| Ứng dụng: | sản xuất ống |
32-1600mm Đường xăng ống lợp một tường với 60-2000kg/h sản lượng và năng suất cao
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm - 1600mm |
|---|---|
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Tính năng: | Tính năng Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |

