Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 779 các sản phẩm.
32-1600mm Đường xăng ống lợp một tường với 60-2000kg/h sản lượng và năng suất cao
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm - 1600mm |
|---|---|
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Tính năng: | Tính năng Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Máy ống HDPE Dòng xăng ống lốp hai tường cho nguồn cung cấp nước
| kẻ gấp nếp: | 1 Đặt con sóng |
|---|---|
| Đường kính ống tối đa: | 1600mm |
| Vít và thùng: | 38crmoaia |
HDPE / PP Máy sản xuất dây chuyền xăng ống lốp hai tường với điều khiển PLC
| vít không: | vít đôi |
|---|---|
| Nhựa chế biến: | HDPE/PP |
| Điều kiện: | Mới |
Đường dây sản xuất đường ống sợi dây chuyền dây chuyền sợi dây chuyền sợi dây chuyền sợi dây chuyền sợi dây chuyền sợi dây chuyền sợi dây chuyền sợi dây chuyền
| Công suất máy đùn: | 250-1000kg/giờ |
|---|---|
| vi tính hóa: | vi tính hóa |
| số lượng khuôn: | 28/36 |
PE PP đường ống đè đè đè hai tường với các bộ phận điện chính của Siemens
| Công suất máy đùn: | 250-1000kg/giờ |
|---|---|
| vật liệu ống: | PE, PP, PVC |
| Phạm vi ống: | ID100-ID1500mm |
Đôi tường sóng ống máy móc tốc độ cao cho HDPE / PP / PVC
| Nguồn gốc: | Thương Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Sức mạnh (W): | Theo mô hình |
Đường xông ống lợp tường kép có thể tùy chỉnh cho máy xông ống dây và cáp
| Loại xử lý: | Máy đùn |
|---|---|
| bộ điều khiển nhiệt độ: | cảm biến nhiệt độ |
| Sản xuất tốc độ cao: | Tiêu thụ năng lượng thấp |
Electric Cable Conduits Plastic Pipe Extrusion Line with Siemens PLC System for 300mm-1600mm Pipe Diameter
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
|---|---|
| Đường kính ống: | 300mm,600mm,800mm,1000mm,1200mm,1600mm |
| Các tính năng chính: | Năng suất cao, giá cả cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, vận hành tự động |
Dây chuyền đùn ống DWC định hình chân không với Hệ thống PLC Siemens để sản xuất ống gợn sóng hai thành PVC/PE 300mm/600mm/1200mm
| Hình thành: | Vắc -xin |
|---|---|
| nguyên liệu nhựa: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
| Loại xử lý: | Máy đùn |
SBG-500 đôi tường sóng ống máy, HDPE đôi tường ống dây chuyền sản xuất
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
| Hàng hiệu: | HUASU pe tube extrusion |

