Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 779 các sản phẩm.
HDPE / PP đôi tường sóng ống làm cho sản xuất tốc độ cao
| Chứng nhận: | CE, ISO9001 |
|---|---|
| Vôn: | 380v hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài: | 30000mm |
Tự động đơn tường Tấm ống phun ra dòng, Tấm ống làm thiết bị
| Thiết kế vít: | Độc thân |
|---|---|
| Tự động lớp: | Tự động |
| ứng dụng: | Ống |
32-1600mm PVC PE MPP PA HDPE Plastic Pipe Extrusion Line with Siemens PLC System for Corrugated Pipe Making
| Kiểu: | Dây chuyền sản xuất ống nhựa |
|---|---|
| Cung cấp điện: | Tùy chỉnh |
| vật liệu máy đùn: | 38crmoala |
Đường xả ống dọc dây chuyền duy nhất được điều khiển bởi PLC với chức năng chuông trực tuyến và hệ thống điều khiển PLC của Siemens
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm-1600mm |
| Ứng dụng: | Làm ống sóng |
300mm / 600mm / 1000mm Double Wall Corrugated Pipe Machine with 38CrMoAlA Extruder Material for High-Quality Plastic Pipe Production
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
| Cung cấp điện: | tùy chỉnh |
Bán tự động linh hoạt đơn tường sóng ống phun ra dòng 12-120KW
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
| Tự động lớp: | Bán tự động |
SBG12-63 Độc tường Tấm ống phun ra dòng, Tấm ống đùn Máy móc
| Vôn: | 318V, 415V |
|---|---|
| Tên: | Máy đùn trục vít đơn |
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
Automatic Single Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with Deep Screw Channel Structure and PLC Control System for High Output Rates
| Cấu trúc kênh vít: | Vít sâu |
|---|---|
| Loại xử lý tự động: | Máy đùn |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
HDPE PP Double Wall Corrugated Pipe Production Line Single Extruder For Sewage
| Vật liệu: | HDPE/PP |
|---|---|
| Thiết kế trục vít: | Vít đơn |
| Biến tần: | Siemens |

