Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 779 các sản phẩm.
Đường dây sản xuất ống lợp PVC hai tường 500-2000Kg/h Công suất
| Vít và thùng: | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Gói: | Phim và hộp |
| Tối đa. Tốc độ dòng: | 2m/phút-33m/phút |
Máy làm ống sóng đơn tường đôi PE PP PVC Series
| Công ty: | Công ty TNHH công nghệ nhựa Huasu Sơn Đông |
|---|---|
| Đường kính ống: | 20mm - 1200mm |
| Người mẫu: | Sê-ri SJ |
Đường dây đẩy ống lỏng bằng máy tính cho sản xuất chính xác
| Thiết kế trục vít: | vít đơn |
|---|---|
| Động cơ: | Siemens |
| Sử dụng: | Ống nước thải, ống thoát nước, xử lý nước, ren điện, ống dẫn điện |
Thiết bị sản xuất đường ống lợp hai tường tự động với hệ thống điều khiển PLC động cơ Siemens
| Loại: | Dòng xăng ống lợp hai tường |
|---|---|
| Công suất: | 8-15kg/h |
| Động cơ: | Siemens |
Thanh Đảo đôi tường sóng ống đùn, đôi tường sóng ống đùn
| Tính năng: | Khăn trải giường dùng một lần |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | -máy móc ống uốn nếp |
| Biến tần: | Bộ điều khiển tần số Siemens |
Máy đùn ống sóng đôi tường HDPE 100-300 mm Máy đùn đường ống
| Cơ cấu hội: | Máy đùn loại tích phân |
|---|---|
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Cấu trúc kênh trục vít: | Vít sâu |
Dây chuyền đùn ống HDPE 500-1200mm Dây chuyền đùn ống sóng Dwc
| Sự chỉ rõ: | SJZ65 |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | 12 tháng |
| Sản phẩm: | Dây chuyền đùn ống sóng đôi tường PE PP PVC |
Dây chuyền đùn ống DWC năng suất cao với đường kính 180 / 300 / 600 / 800 / 1000 / 1200 / 1600 mm
| Features: | High Productivity,competitive Price,Energy Saving,Automatic |
|---|---|
| Plastic Raw Material processed: | PVC /PE /MPP/PA/HDPE |
| Capacity: | 60-2000kg/h |
Hệ thống điều khiển PLC và Dây chuyền đùn ống DWC Màn hình cảm ứng cho và Sản xuất tùy chỉnh
| Features: | High Productivity,competitive Price,Energy Saving,Automatic |
|---|---|
| Plastic Raw Material processed: | PVC /PE /MPP/PA/HDPE |
| electric element: | Siemens Brand |

