Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống sóng đơn PE / PP / PVC Sản lượng lớn SBG-250
| Tên: | thiết bị ống sóng |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống sóng đơn |
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
Nhà máy sản xuất Máy nhựa DWC đường ống ép với quy trình cắt trực tuyến và hiệu quả
| Loại sóng: | nằm ngang |
|---|---|
| Máy nhựa: | Dòng xăng ống lợp hai tường |
| Loại xử lý: | Máy đùn |
Dây chuyền đùn ống đơn tường SBG-250 cho PE / PP / PA / PVC Pine
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống đơn tường |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
SBG-250 PE / PP / PA / PVC đơn tường sóng ống phun ra dòng với nước làm mát
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống đơn tường |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
Dây chuyền đùn ống PVC đôi / đơn cho ống tưới
| Đăng kí: | Xử lý nước |
|---|---|
| Nguyên liệu được đề xuất: | vật liệu mới cho PVC |
| Quyền lực: | 380 V x 50 Hz x 3 pha |
Dây chuyền đùn ống DWC với các tính năng tiết kiệm năng lượng
| Features: | High Productivity,competitive Price,Energy Saving,Automatic |
|---|---|
| Processing Type: | Exturding Machine |
| Power: | 380 V X 50 Hz X 3 Phase |
Hệ thống thoát nước HDPE Đường ống sóng đôi tường tốc độ cao
| Chiều dài đường ống: | 6m hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Nguyên liệu được đề xuất: | Vật liệu mới cho ống sóng PE đôi vách |
| Đường kính bên trong: | 200 - 600 mm |
Máy làm ống sóng đôi PVC PP PE Tính linh hoạt tốt
| Tên: | Máy ống sóng đôi tường |
|---|---|
| Đăng kí: | PIPE, thoát nước, ống cho dây và cáp |
| Nhựa đã qua xử lý: | PE, PP, PVC |
Các giải pháp sản xuất ống lợp hai tường
| cài đặt điện: | 520kw |
|---|---|
| Sản lượng: | 100-2000 kg/giờ |
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
Đường dây sản xuất đường ống lợp tường hai tốc độ cao với nước hoặc làm mát bằng không khí và cắt hành tinh
| vật liệu đầu chết: | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
| Loại cắt: | cắt hành tinh |

