Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 779 các sản phẩm.
SBG-250 PE / PP / PA / PVC đơn tường sóng ống phun ra dòng với nước làm mát
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống đơn tường |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
Dây chuyền đùn ống PVC đôi / đơn cho ống tưới
| Đăng kí: | Xử lý nước |
|---|---|
| Nguyên liệu được đề xuất: | vật liệu mới cho PVC |
| Quyền lực: | 380 V x 50 Hz x 3 pha |
Dây chuyền đùn ống DWC với các tính năng tiết kiệm năng lượng
| Features: | High Productivity,competitive Price,Energy Saving,Automatic |
|---|---|
| Processing Type: | Exturding Machine |
| Power: | 380 V X 50 Hz X 3 Phase |
Hệ thống thoát nước HDPE Đường ống sóng đôi tường tốc độ cao
| Chiều dài đường ống: | 6m hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Nguyên liệu được đề xuất: | Vật liệu mới cho ống sóng PE đôi vách |
| Đường kính bên trong: | 200 - 600 mm |
Máy làm ống sóng đôi PVC PP PE Tính linh hoạt tốt
| Tên: | Máy ống sóng đôi tường |
|---|---|
| Đăng kí: | PIPE, thoát nước, ống cho dây và cáp |
| Nhựa đã qua xử lý: | PE, PP, PVC |
Các giải pháp sản xuất ống lợp hai tường
| cài đặt điện: | 520kw |
|---|---|
| Sản lượng: | 100-2000 kg/giờ |
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
Đường dây sản xuất đường ống lợp tường hai tốc độ cao với nước hoặc làm mát bằng không khí và cắt hành tinh
| vật liệu đầu chết: | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line |
| Loại cắt: | cắt hành tinh |
Dây chuyền đùn sản xuất ống gợn sóng thành đơn, thành đôi, tự động
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền ép đùn ống |
|---|---|
| cách làm mát: | Làm mát bằng nước |
| Thông số kỹ thuật: | 32-1600mm |
Đường dẫn đẩy ống dọc cao cấp với vật liệu vít 38CrMoALA và vật liệu bánh răng 20CrMnTi
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
|---|---|
| Vật liệu bánh răng: | 20CrMnTi |
| công tắc tơ: | Siemens, Schnerder |
Nhựa PE PP Máy ống sóng hai lớp nằm ngang Làm mát bằng nước Tốc độ cao
| Số vít: | Vít đơn |
|---|---|
| Tùy chỉnh: | đúng |
| Gói vận chuyển: | gói gỗ hoặc theo yêu cầu |

