Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 781 các sản phẩm.
Máy đùn ống gợn sóng thành đơn hiệu suất cao với sản lượng 200-2000kg/h và dải đường kính ống 32mm-1600mm
| Loại máy: | máy ống sóng đơn tường |
|---|---|
| Đường ống sóng: | Tự động |
| Loại vít: | Vít đơn |
Dòng xát ống HDPE với động cơ chính Siemens Beide cho ống lốp lốp hai tường 32mm - 1600mm sản xuất tự động
| Ứng dụng: | Cấp nước, cấp nước, xả nước thải, thoát nước, tưới tiêu, ống dẫn cáp điện để bảo vệ |
|---|---|
| Loại nhựa: | PVC/PE/MPP/PA/HDPE |
| Động cơ chính: | Siemens Beide |
Dòng xát ống HDPE cho ống lốp hai tường với điều khiển PLC của Siemens và công suất sản xuất 100-2000kg/h
| Loại ống: | Ống gấp đôi ống |
|---|---|
| ID đường ống: | 32mm,63mm,110mm,300mm,600mm,800mm,1000mm,1200mm,1500mm |
| Được sử dụng cho: | Sản Xuất Sản Phẩm Ống Tôn Nhựa |
Dây chuyền đùn ống HDPE tự động và vi tính hóa để sản xuất ống gợn sóng hai thành 110mm 300mm 600mm
| Đặc trưng: | Năng suất cao, Giá cả cạnh tranh, Tiết kiệm năng lượng, Tự động |
|---|---|
| Tự động hóa: | Tự động và vi tính hóa, tốc độ cao |
| ID đường ống: | 32mm,63mm,110mm,300mm,600mm,800mm,1000mm,1200mm,1500mm |
Dây chuyền sản xuất máy làm ống sóng đôi tường bằng nhựa 600mm 800mm 100mm
| Đường kính trục vít (mm): | 120mm và 90mm |
|---|---|
| Động cơ: | 250kw và 132kw |
| Kiểm tra máy móc: | trước khi giao hàng |
Dây chuyền sản xuất ống hai thành tốc độ cao cho nhà máy ống gợn hai thành nhựa
| Tốc độ hình thành: | 0,5-5m/phút |
|---|---|
| Khuôn: | Đầu chết, tay áo nước, khối khuôn |
| Máy nhựa: | Cây ống gấp đôi tường |
Máy sản xuất ống gân hai vách HDPE, công suất 500-2000kg/h
| Type Of Pipe: | Double Wall Corrugated Pipe |
|---|---|
| Pipe Material: | HDPE PE PP MPP PVC EVA |
| Cutting Machine: | Planetary Cutting Machine |
High Productivity DWC Corrugated Pipe Extrusion Line with Competitive Price and Energy Saving for Electric Cable Conduit Production
| Máy móc: | Đường ống đùn ống PVC/PE |
|---|---|
| Phần tử điện: | Thương hiệu Siemens |
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
Máy làm ống gợn sóng hai thành với điều khiển PLC Siemens và sản lượng cao 2000kg/h cho dây chuyền đùn ống HDPE
| Nguyên liệu thô: | Hạt và viên PVC/PE/MPP/PA/HDPE |
|---|---|
| Loại ống: | Ống gấp đôi ống |
| Tự động hóa: | Tự động và vi tính hóa, tốc độ cao |
63-1600mm Pipe ID HDPE Pipe Extrusion Line Máy sản xuất ống lốp hai tường tự động
| Nguyên liệu thô: | Hạt và viên PVC/PE/MPP/PA/HDPE |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 100kg/giờ - 2000kg/giờ |
| Tính năng: | Hoàn toàn tự động |

