Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 779 các sản phẩm.
Máy sản xuất đường ống lợp hai tường đơn 20CrMnTi Gear
| vật liệu khuôn: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Động cơ: | Siemens |
| Thông số kỹ thuật: | 32-1600mm |
Tiêu thụ năng lượng thấp Tốc độ cao dây chuyền ép ống đúc lỏng hai tường cho máy chế biến ép
| Nhiều loại hơn: | Tốc độ cao có sẵn |
|---|---|
| Sử dụng: | Đường dây và đường ống cáp |
| Thiết kế trục vít: | vít đơn |
Đơn vị hóa PE Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line Machine cho các vật liệu ống khác nhau
| Số lượng khuôn: | 36/38 cặp |
|---|---|
| Đinh ốc: | vít đơn |
| kinh nghiệm sản xuất: | 23 năm |
Siemens Contactor Đường xăng ống lốp PE có tường kép cho chế biến nhựa mượt mà và bền
| lớp tự động: | Tự động |
|---|---|
| Tự động hóa: | Tự động |
| Điện: | Siemens |
Máy đùn ống đơn tường cho ống PP / PE / PVC
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Kiểu: | Dây chuyền sản xuất ống |
| Vật liệu ống: | PP / PE / PVC |
ID100-ID1500mm Dòng xát ống lợp tường hai với máy xát vít đơn công suất cao và công suất 250-1000kg/h
| vật liệu ống: | PE, PP, PVC |
|---|---|
| Công suất máy đùn: | 250-1000kg/giờ |
| Đinh ốc: | vít đơn |
32-1500mm PVC đôi tường sóng ống phun ra dòng SBG1000 UPVC đôi tường
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| ứng dụng: | Ống |
| Nhựa chế biến: | NHỰA PVC |
Máy sản xuất ống gợn hai vách với đường kính ống 300mm-1600mm Hệ thống PLC Siemens và Chuông trực tuyến cho PVC/PE
| Đường kính ống: | 300mm,600mm,800mm,1000mm,1200mm,1600mm |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
| Ứng dụng: | Nước thải, hệ thống cấp nước, cơ sở hạ tầng thoát nước, ống dẫn cáp điện |
Electric Cable Conduits Plastic Pipe Extrusion Line with Siemens PLC System and High-Efficiency Cooling System
| nguyên liệu nhựa: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| Đường kính ống: | 300mm,600mm,800mm,1000mm,1200mm,1600mm |
| Lớp: | Bức tường / Bức tường đôi |

