Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 781 các sản phẩm.
Dây chuyền ép đùn ống nhựa PE PVC HDPE Dwc Ống sóng đơn một bức tường đôi
| Dwc nhựa PE HDPE PVC một bức tường đôi làm ống dây chuyền sản xuất máy đùn: | SJ45 / 33 |
|---|---|
| Cơ cấu lắp ráp: | Máy đùn loại tích hợp |
| Đinh ốc: | Vít đơn |
Dây chuyền sản xuất ống sóng đơn linh hoạt CE IOS9001
| Tên sản phẩm: | tường đơn sóng máy móc ống |
|---|---|
| Kiểm soát nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
| Tên máy tính: | máy làm ống sóng |
Máy sản xuất ống gợn sóng hai thành HDPE 300mm, Máy đùn 90/80mm
| Vacuum Tank: | 6 METERS LENGTH |
|---|---|
| Pipe type: | Drainage Pipe, Municipal Engineering, Underground Sewage Pipe, Electric Cable Conduit Pipe Production Line |
| Extruder Screw Diameter: | 90/80mm |
Siemens PLC điều khiển hai tường ống lồi máy xăng cho nguồn cung cấp nước
| Đường kính ngoài: | 40mm-1600mm |
|---|---|
| kẻ gấp nếp: | 1 Đặt con sóng |
| thùng: | Độ cứng của thùng HV> 940 |
Siemens Inverter Đường xả ống lốp hai tường có độ sâu nitriding 0,4 ∼ 0,7 mm và 1 bộ máy hình thành
| linh kiện điện: | Siemens, Scheider, ABB, v.v. |
|---|---|
| thùng: | Độ cứng của thùng HV> 940 |
| Biến tần: | Siemens |
Đường dây sản xuất ống dọc hai tường tùy chỉnh cho ống đường kính lớn và đường kính ống tối đa 1600mm
| linh kiện điện: | Siemens, Scheider, ABB, v.v. |
|---|---|
| Vít và thùng: | 38crmoaia |
| PLC: | Siemens |
Dây chuyền sản xuất ống gợn sóng hai thành nhôm hợp kim cho đùn ống bền
| Phạm vi đường kính ống: | 32mm-1600mm |
|---|---|
| cách làm mát: | Làm mát bằng nước |
| Động cơ: | Siemens |
Thiết bị sản xuất đường ống lợp hai tường tự động với hệ thống điều khiển PLC tiên tiến
| Phạm vi ống: | ID63 - OD1600mm |
|---|---|
| kinh nghiệm sản xuất: | 23 năm |
| Phạm vi đường kính ống: | 50mm-200mm |
Siemens PLC điều khiển dây chuyền sản xuất ống đè dọc với độ sâu nitriding 0,4-0,7mm
| tùy chỉnh: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 40mm-1600mm |
| máy tạo hình: | 1 bộ |
Máy làm ống gợn sóng một và hai lớp tốc độ cao để sản xuất
| Thông số kỹ thuật: | 32-1600mm |
|---|---|
| Vít thùng: | Độ cứng của vít HV>740 |
| lớp tự động: | Tự động |

