Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 779 các sản phẩm.
Đường dây sản xuất ống thoát nước ngầm DWC Đường dây đẩy ống với chế độ mở rộng belling-on-line
| Tính năng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
| Sản phẩm hoàn thiện: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
Máy xả tùy chỉnh cho đường xăng ống nhựa đường kính ống 32-1600mm
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
| Loại xử lý: | Máy đùn |
Máy ống sợi lốp HDPE hai tường 32-1600mm Tự động hoàn toàn
| Phương pháp làm mát: | Làm mát nước |
|---|---|
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC/PE/MPP/PA/HDPE REGRIND/Hạt |
| Cách sử dụng: | Đường đùn ống nhựa |
Máy ép ống HDPE cho ống lốp hai tường 32-1600mm
| Cách sử dụng: | Đường đùn ống nhựa |
|---|---|
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
| Nhựa xử lý: | Các hạt PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
Siemens Main Motor DWC Pipe Extrusion Line with PLC Control and 35-55 Working Days Lead Time
| Kiểu: | máy đùn ống |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | điều khiển PLC |
| Cấu trúc kênh vít: | Vít sâu |
Đường dây sản xuất ống dồn dập chắc chắn PVC / PE / HDPE Máy xát với máy xát vít hình nón
| Chiều kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Loại xử lý: | Máy đùn |
| Công suất: | 60-2000kg/h |
Dây chuyền sản xuất ống gợn sóng làm mát bằng nước với vật liệu PE PVC MPP
| Loại sóng: | nằm ngang |
|---|---|
| Vật liệu trục vít: | 38 CrMOALA |
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
Máy sản xuất ống HDPE hai vách sóng đường kính 32-1600mm
| Hệ thống PLC: | Siemens |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Đường đùn ống nhựa |
| Năng lực sản xuất: | 60-2000kg/h |
Energy Saving PVC Corrugated Pipe Extrusion Line with Online Belling for 32-1600mm Pipe Size and 60-2000kg/h Production Capacity
| Ứng dụng ống: | Thoát nước |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 60-2000kg/h |
| Đầu ra tối đa: | 400kg/h-600kg/h |
Dây chuyền đùn ống DWC siêu bền cho kỹ thuật đô thị, Loại xử lý: Máy đùn
| Loại xử lý: | Máy đùn |
|---|---|
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
| Chiều kính ống: | 32-1600mm |

