Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 779 các sản phẩm.
Máy chế tạo ống thoát nước PVC tự động Tạo hiệu quả sản xuất với công nghệ tiên tiến
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
|---|---|
| cách làm mát: | Không khí hay nước |
| Chiều kính ống: | 32-1600mm |
12mm - 1200mm Thiết bị và Máy móc Ống Polyethylene cho Dây chuyền Sản xuất
| Nguyên liệu thô: | PE, PP, PVC |
|---|---|
| độ dày của tường: | có thể được tùy chỉnh hoặc tiêu chuẩn |
| Chiều dài đường ống: | 6m |
Máy sản xuất ống 900kg / H DWC Máy đùn trục vít đơn
| Tên: | Máy sản xuất ống DWC |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Máy đùn trục vít đơn |
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
Đường dây sản xuất DWCP với hiệu suất tốc độ cao và điều khiển PLC
| Ưu điểm: | Tốc độ cao |
|---|---|
| vít không: | vít đôi |
| Nhựa chế biến: | HDPE/PP |
Máy ống xoắn 600kg / H 800mm HDPE DWC
| Đường kính ống: | 500-800mm |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ 120/30 & SJ 90/30 |
| Sức chứa: | 600 kg / giờ |
Máy ống DWC ngang 6280mm Chiều dài xích 1250mm Chiều cao tâm
| Đường kính ống: | 200-500mm |
|---|---|
| bahan: | Hạt PE / PP |
| Sản lượng đùn tối đa: | 600kg / giờ |
Điều khiển PLC OD250mm 75kw 450kg / H Máy đùn ống hdpe
| Ống OD: | 75-250mm |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| Máy đùn: | SJ90 / 33 & SJ30 / 25 |
Cấp nước Máy đùn ống nhựa HDPE P132kw 450kg / H
| Ống OD: | 110-315 mm |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| Máy đùn: | SJ90 / 33 & SJ30 / 25 |
Máy làm ống xoắn ốc PE / PP tốc độ cao Máy giảm xóc SLU 63-250
| Tự động lớp: | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ |
| Trọng lượng: | Theo mô hình |

