Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Máy làm ống sóng PA PVC 200kg / H 250mm
| ID ống: | 90-250mm |
|---|---|
| Khuôn mẫu: | ID75mm, 100mm, 125mm, 150mm |
| Corrugator: | 1 bộ Corrugator |
Máy làm ống sóng PE có đường kính lớn Máy đùn ống DWC
| Thiết kế trục vít: | 2 vít đơn |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE ISO SGS |
| Nguyên liệu thô: | Hạt PP PE |
Máy đùn ống Hdpe 75-250mm Nhà máy sản xuất ống Pvc
| Tên: | Máy đùn ống Hdpe |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Đăng kí: | Đường ống |
Đường dây sản xuất đường ống hai tường tốc độ cao với tiêu thụ năng lượng thấp
| loại máy đùn: | Máy đùn trục vít đơn |
|---|---|
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
| Nhiều loại hơn: | Tốc độ cao có sẵn |
Dây chuyền ép đùn ống xoắn đơn lớp PE / PP, Máy làm ống xoắn ốc SBG63-250
| Tự động lớp: | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ |
| Sản xuất: | 30 năm |
Máy đùn ống chống ăn mòn HDPE 106mm
| Đường kính ống: | 200-800mm |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ 150/33 & SJ 90/33 |
| Sức chứa: | 700 KG / H |
Máy chế tạo ống PVC lồi được tùy chỉnh để sản xuất vật liệu PVC
| ĐƯỜNG KÍNH ỐNG NƯỚC: | 100-1500mm |
|---|---|
| Thanh toán: | T/T, L/C |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
9-400mm đơn tường sóng ống máy / PE Carbon Spiral ống phun ra dòng
| Nguồn gốc: | Shangdong, Trung Quốc |
|---|---|
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công suất (W): | Theo mô hình |
80kg / H Vật liệu PP đơn tường Máy làm ống sóng
| Máy đùn: | SJ 65/30 |
|---|---|
| Động cơ: | Động cơ AC 18,5 kw |
| Đầu ra tối đa: | 80 kg / giờ |

