Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Máy ống sóng PLC 63mm để bảo vệ cáp
| Ứng dụng: | làm ống bảo vệ cáp |
|---|---|
| ID ống: | 63-250MM |
| Bán chìa khóa poiont: | linh kiện điện cao |
Máy ống sóng PE 80 HDPE 400 250kw để phân phối khí
| Máy đùn trục vít đơn 1: | SJ 90/33 |
|---|---|
| Máy đùn trục vít đơn 2: | SJ 75/33 |
| Bể làm mát hiệu chỉnh chân không: | 1 BỘ HOẶC 2 BỘ |
Máy làm ống sóng HDPE PVC tường đơn 90r / phút
| Ứng dụng: | Làm đường ống |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Máy làm ống nhựa một trục vít |
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
Máy làm ống sóng HDPE trục vít đơn với hệ thống làm mát bằng nước áp lực
| Pipe Corrugator: | Máy ống sóng |
|---|---|
| Thương hiệu hàng đầu: | Được sử dụng rộng rãi bởi các nhà sản xuất ống lớn |
| Độ chính xác cao: | Tất cả được làm bằng máy công cụ có độ chính xác cao |
Dây chuyền đùn ống HDPE 72rpm 75mm DWC 5m / phút
| Thiết kế vít: | 2 vít đơn |
|---|---|
| Đường kính trục vít: | 65 và 75 mm |
| Tốc độ trục vít (vòng / phút): | 72 vòng / phút |
Máy đùn ống HDPE DWC làm mát không khí
| ID ống: | 32/40/50/63 mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| Máy đùn: | SJ 55/30 & SJ 45/30 |
32-1600mm Chiều kính HDPE ống dồn dây với công nghệ vít đơn
| Tỷ lệ trục vít: | 36:1 |
|---|---|
| Chiều kính: | 32-1600mm |
| kẻ gấp nếp: | Double Wall Cottugated ống và ổ cắm trực tuyến |
Máy đùn ống gợn sóng DWC cho sản xuất ống nhựa hai thành
| sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, đường ống nước thải dưới lòng đất, dây chuyền sản xuất ống dẫn đ |
|---|---|
| Máy nhựa: | Thiết bị ống nếp gấp |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển PLC |
Máy làm ống sóng 800mm HDPE DWC 80 vòng / phút
| Vôn: | 380V 50HZ 3Phase (tùy chỉnh miễn phí) |
|---|---|
| Đinh ốc: | Vít đơn |
| Tốc độ trục vít (vòng / phút): | 80rpm |
Dây chuyền đùn ống dẫn đường ống bằng nhựa dẻo
| Kiểu: | máy đùn ống nhựa |
|---|---|
| Nhựa chế biến: | PE hoặc PP |
| Cơ cấu hội: | Máy đùn loại riêng |

