Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
High-Speed Single-Screw Extrusion Plastic Pipe Extrusion Line with Closed Molding Machine and High-Efficiency Cooling System for PVC/PE/MPP/PA/HDPE Processing
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Thương hiệu động cơ: | Siemens |
HDPE / PVC / PE đơn tường Tấm ống phun ra dòng Carbon ống Making Máy móc
| Nguồn gốc: | Shangdong, Trung Quốc |
|---|---|
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công suất (W): | Theo mô hình |
Dây chuyền sản xuất ống HDPE gợn sóng 32-1600mm, đùn tự động
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Phạm vi ống: | 32-1600mm |
| Đầu ra tối đa: | 60-2000 kg/h |
Dây chuyền đùn ống PE DWC năng suất cao cho sản lượng tối đa 60-2000 Kg/h Tăng cường dây chuyền sản xuất ống của bạn
| Động cơ chính: | Siemens Beide |
|---|---|
| Đầu ra tối đa: | 60-2000 kg/h |
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
Dây chuyền đùn ống HDPE linh hoạt và tùy biến cho nhiều ứng dụng công nghiệp khác nhau
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Dây chuyền đùn ống HDPE Siemens PLC, công suất 500-2000Kg/h
| Temperature Control: | Siemens |
|---|---|
| Transport Package: | Exporting Package |
| Usage Of Pipe: | Sewage, Drainage, Water Disposal, Electrical Wire Pipe |
Đường đẩy ống HDPE DWC cho dây dẫn cáp điện 32-1600mm
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
| Phạm vi ống: | 32-1600mm |
Hai máy đùn 37kw 250mm Dây chuyền đùn ống nhựa PVC HDPE
| ID ống: | 90-250 mm |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| Máy đùn: | SJ65 / 33 & SJ75 / 33 |
Dây chuyền đùn ống HDPE ngang Máy làm ống PE 200mm DWC
| Ứng dụng: | sản xuất ống |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Vít đơn * 2 hoặc vít đôi |
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
Dây chuyền đùn ống PE 20MT / ngày 40Cr Đầu 250mm MPP
| Ống OD: | 90-250 mm |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| Máy đùn: | SJ65 / 33 & SJ90 / 33 |

