Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Máy sản xuất ống HDPE gợn sóng 32-1600mm với PLC Siemens
| Hệ thống PLC: | Siemens |
|---|---|
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
| Đặc điểm kỹ thuật: | ISO9001: 2008, CE |
Máy đùn ống HDPE có máy tính với PLC Siemens 60-2000kg/h
| Máy tính hóa: | Máy tính hóa |
|---|---|
| Hình thức cấu trúc: | nằm ngang |
| Điều kiện giao hàng: | FOB /CIF /CIF |
Máy ống DWC đầu ra cao / Máy làm ống sóng SBG-300
| Tên máy tính: | đôi tường sóng ống đùn |
|---|---|
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
| Tên sản phẩm: | đôi tường sóng ống đùn |
Máy đùn ống HDPE ID 1200mm 800kg / H cấp nước
| ID ống: | 20-1200mm |
|---|---|
| Bể chân không: | 1 bộ Bể chân không |
| Vật chất: | 38CrMoAlA xử lý thấm nitơ |
Dây chuyền sản xuất ống hdpe OD 400mm 750kg / H
| Ống OD: | 200-400 mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| Máy đùn trục vít đơn 1: | SJ-90/30 |
Chống ăn mòn Carbon PP ống phun ra dòng đơn tường Tấm ống máy
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Độc trục vít Estruder |
| Hàng hiệu: | HUASU |
Máy đùn ống sóng UPVC 67kw 1480rpm
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Có sẵn vít đơn hoặc vít đôi |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ ở nước ngoài |
Carbon Spiral Pipe Machinery Dây chuyền sản xuất ống sóng đơn HDPE SLQ-200
| Chết: | ф50-200mm |
|---|---|
| Hiệu chuẩn xe tăng: | SGZL-200 |
| Haul-off máy: | SLQ-200 |

