Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Đường kính 32mm Dây chuyền đùn ống HDPE tường đơn Pp
| Mô hình: | WWPP-40 |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống (mm): | 20-40 mm |
| Máy đùn: | SJSZ-51/105 |
Thiết bị sản xuất ống dẫn sóng hai lớp thành đơn, một lớp thành cho việc sản xuất ống gợn sóng
| Lớp: | Tường đơn, Tường đôi, Ba lớp |
|---|---|
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 60-2000kg/h |
Siemens Electric Element DWC Pipe Extrusion Line with Horizontal Structure and 60-2000kg/h Capacity
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Kết cấu: | Cấu trúc ngang |
| Cách làm mát: | Không khí hay nước |
Dây chuyền đùn ống trục vít đơn DWC
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
|---|---|
| Nhựa chế biến: | PP, PVC, HDPE, HDPE / PP, PE / PP |
| Nguồn gốc: | Sơn Đông, Trung Quốc |
DWC Pipe Extrusion Line for PVC PE MPP PA HDPE Processed Drainage Pipe and Municipal Engineering
| Cách làm mát: | Không khí hay nước |
|---|---|
| Kết cấu: | Cấu trúc ngang |
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
Nhiệt độ sưởi ấm của 180-210C dây chuyền sản xuất ống dồn lỏng tùy chỉnh tùy chọn
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| cách làm mát: | Làm mát nước hoặc va chạm không khí |
| Địa điểm gốc: | Trung Quốc |
Dây chuyền sản xuất ống polyethylene 80 Kg / H Tường đơn / đôi
| Động cơ: | Động cơ AC 18,5 kw |
|---|---|
| Đầu ra tối đa: | 80 kg / giờ |
| L: D: | 30︰1 |
Dây chuyền đùn ống HDPE DWC để sản xuất ống PVC / PE / MPP / PA
| Phạm vi ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
| Vật liệu: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
Đường đẩy ống HDPE 60-2000kg/h cho đường dẫn cáp và thoát nước
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| Người tiếp xúc: | Siemens |
| Hệ thống PLC: | Siemens |
Đường đẩy ống HDPE 60-2000kg/h cho đường dẫn cáp 32-1600mm
| Người tiếp xúc: | Siemens |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 60-2000kg/h |
| Báo cáo kiểm tra máy móc: | Cung cấp |

