Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống HDPE tự động hoàn toàn 60-2000kg/h PLC Siemens
| Đầu ra: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Điều kiện giao hàng: | FOB /CIF /CIF |
| Hình thức cấu trúc: | nằm ngang |
Máy ống lốp PE PP 2 tường 38CrMoALA vật liệu vít cho chế biến nhựa bền chính xác
| Màu sắc: | Theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Cấu trúc kênh trục vít: | Vít sâu |
| lớp tự động: | Tự động |
Dây chuyền đùn ống trục vít đơn ID 250mm PPR DWC
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Trục vít đơn |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ |
Dây chuyền đùn ống HDPE sóng đôi OD 600mm
| Ống OD: | 200-600mm |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| Máy đùn: | SJ90 / 30 & SJ120 / 33 |
Dây chuyền ép đùn ống HDPE tường đầu ra cao / Máy làm ống xoắn ốc
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| ứng dụng: | Ống |
| Nhựa chế biến: | PE |
Độc trục vít đơn tường Tấm ống Máy Tốc độ cao Spiral ống Making Machine
| Thiết kế vít: | Vít đơn |
|---|---|
| Tự động lớp: | Tự động |
| Nguồn gốc: | Sơn Đông, Trung Quốc (lục địa) |
Dây chuyền ép đùn ống nhựa HDPE xoắn ốc tự động với thiết kế vít đơn
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| ứng dụng: | Ống |
| Nhựa chế biến: | PE |
Đường ống gấp đôi HDPE tốc độ cao 500mm
| ID ống: | 200-600 mm |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| Máy đùn: | SJ90 / 33 & SJ120 / 33 |
Dây chuyền đùn ống tưới HDPE đường kính 800mm nằm ngang ruộng trang trại
| Cấu trúc kênh trục vít: | Vít đơn |
|---|---|
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Máy đùn: | SJ65 / 33 |

