Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống HDPE đa trục vít lưỡng kim
| Ứng dụng: | làm đường ống |
|---|---|
| Thiết kế vít: | Đa vít |
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
Đường đẩy ống HDPE 32-1600mm Diameter 60-2000kg/h Output
| Điều kiện giao hàng: | FOB /CIF /CIF |
|---|---|
| Máy tính hóa: | Máy tính hóa |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát nước |
Dòng xát ống HDPE hoàn toàn tự động 60-2000kg/h
| Cách sử dụng: | Đường đùn ống nhựa |
|---|---|
| Mức độ tự động hóa: | Hoàn toàn tự động hóa |
| Hình thức cấu trúc: | nằm ngang |
Dây chuyền đùn ống HDPE PLC Siemens công suất 60-2000kg/h
| Hoàn thành sản phẩm: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| Hệ thống PLC: | Siemens |
| Báo cáo kiểm tra máy móc: | Cung cấp |
Đường đẩy ống HDPE với Siemens PLC đường kính 32-1600mm
| Hệ thống PLC: | Siemens |
|---|---|
| Chiều kính ống ((MM): | 32-1600mm |
| khuôn mẫu: | Đầu chết/ ống nước/ khối khuôn |
200mm Diameter Plastic Pipe Extrusion Line with 60-2000kg/h Capacity and Air or Water Cooling
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
Dây chuyền đùn ống HDPE có máy tính điều khiển đường kính 32-1600mm
| Máy tính hóa: | Máy tính hóa |
|---|---|
| Kiểu: | Tốc độ tiêu chuẩn và tốc độ cao |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát nước |
Đường đẩy ống HDPE 32-1600mm Diameter 60-2000kg/h Capacity
| khuôn mẫu: | Đầu chết/ ống nước/ khối khuôn |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 60-2000kg/h |
| Chiều kính ống ((MM): | 32-1600mm |
Dây chuyền đùn ống HDPE 60-2000kg/h với PLC Siemens
| Người tiếp xúc: | Siemens |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật: | ISO9001: 2008, CE |
| Báo cáo kiểm tra máy móc: | Cung cấp |
Dây chuyền đùn ống SBG 300 DWC Dây chuyền sản xuất ống hoàn chỉnh bền
| Mô hình: | SBG 300H |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất: | Thông số kỹ thuật 200mm --- 4m / phút |
| Khối khuôn: | 36 đôi |

