Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Máy đùn ống nhựa dẻo PE PVC Tường đơn Tường đôi
| Loại sản phẩm: | Ống nhựa PP PE HDPE |
|---|---|
| Số mẫu: | SJ-65/30 |
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
PE PVC MPP Raw Material DWC Pipe Extrusion Line with Double Wall Layer for 300mm-1600mm Pipe Diameter
| Ứng dụng: | Nước thải, hệ thống cấp nước, cơ sở hạ tầng thoát nước, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
| nguyên liệu nhựa: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
Máy đùn ống HDPE sóng đôi DWC 63mm-1200mm
| Tên: | Máy đùn ống DWC sóng đôi |
|---|---|
| Mô hình KHÔNG.: | SGB600H |
| Mô hình trục vít: | SJ 120/33 & SJ 90/33 |
Dây chuyền đùn ống HDPE DWC trục vít đơn Máy sản xuất ống sóng
| Các ngành áp dụng: | Cửa hàng vật liệu xây dựng |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất: | 1-4m / phút |
| Max. Tối đa Speed Tốc độ, vận tốc: | 4m / phút cho thông số kỹ thuật 200mm |
Dây chuyền đùn ống 63mm-1200mm DWC cho ống sóng
| Tên: | Dây chuyền đùn ống 63mm-1200mm DWC |
|---|---|
| Mẫu số: | SGB600H |
| Cách sử dụng: | Ống sóng |
Máy làm dây chuyền đùn ống PE PVC và tường đơn DWC
| Máy đùn 1: | 120/33 |
|---|---|
| Power 1: | 220kw |
| Max. Tối đa Outout 1 Ra 1: | 800kg / giờ |
Dây chuyền ống gợn sóng DWC để sản xuất ống thoát nước bền
| Gói vận chuyển: | Gói phim hoặc gói Woodcase |
|---|---|
| lợi thế độc đáo: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Máy: | Đường ống nếp gấp |
Đường kính lớn 90-300mm DWC Dây chuyền đùn ống HDPE Ống LDPE
| Tên: | Dây chuyền đùn ống DWC |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống sóng đôi |
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
Dây chuyền sản xuất ống sóng PP / PE / PVC dành cho khách hàng Algeria
| Đường kính bên trong (mm): | 600-1200mm |
|---|---|
| Quyền lực: | 380 V x 50 Hz x 3 pha |
| Tổng công suất: | 515kw |
Máy ống điện MPP Một hoặc hai bức tường vật liệu khuôn hợp kim nhôm lồi
| Ứng dụng: | Thoát nước, nước thải vv |
|---|---|
| vật liệu khuôn: | hợp kim nhôm |
| Vật liệu: | PE/PP/PVC |

