Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Máy làm ống sóng đơn tự động hoàn toàn 100KW
| Thiết kế vít: | Độc thân |
|---|---|
| Tự động lớp: | Tự động đầy đủ |
| ứng dụng: | Ống |
QingDao tốc độ cao DWC ống phun ra dòng, đôi tường sóng ống đùn Huasu
| Tên máy tính: | đôi tường sóng ống đùn |
|---|---|
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
| Tên sản phẩm: | đôi tường sóng ống đùn |
SBG-600 Tốc độ cao DWC ống Line / đôi tường sóng ống phun ra dòng
| Tên máy tính: | đôi tường sóng ống đùn |
|---|---|
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
| Tên sản phẩm: | đôi tường sóng ống đùn |
High-Efficiency Plastic Pipe Extrusion Line with Online Belling and Pressure Water-Cooling for Corrugated Pipe Production
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Cung cấp điện: | Tùy chỉnh |
| Kiểu: | Dây chuyền sản xuất ống nhựa |
Dây chuyền đùn ống nhựa cấu trúc ngang với phân loại hoàn toàn tự động và sản lượng tối đa tùy chỉnh
| Nguyên liệu thô được xử lý: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| Cách làm mát: | Không khí hay nước |
| Công suất tối đa: | 60-2000kg/h |
Dây chuyền sản xuất ống gân hai vách PVC tự động hoàn toàn 500-2000Kg/h
| Gói: | Phim và hộp |
|---|---|
| Dung tích: | 500-2000kg/h |
| Tối đa. Tốc độ dòng: | 2m/phút-33m/phút |
Máy xát ống lốp hai vít hình nón PVC Máy xát ống lốp hai tường cho ống nhựa Máy ống
| ĐƯỜNG KÍNH ỐNG NƯỚC: | 100-1500mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Vít và thùng: | Máy đùn trục vít đôi hình nón |
Máy đùn ống đơn tường tự động, Máy đùn trục vít đơn
| Công suất (W): | 380V / 3P / 50HZ |
|---|---|
| Tên: | Máy đùn trục vít đơn |
| Thiết kế vít: | Máy đùn trục vít đơn |
Máy sản xuất ống gân hai thành PVC 32-1600mm với PLC Siemens
| Vacuum Tank: | 6 METERS LENGTH |
|---|---|
| Pipe Diameter Range: | 32-1600mm |
| Inverter Brand: | Siemens |
Đường dây sản xuất đường ống lốp cao cấp tự động tiên tiến cho PVC / PE / MPP / PA / HDPE
| Materials: | PVC /PE /MPP/PA/HDPE |
|---|---|
| Phạm vi ống: | 16-1200mm |
| Người tiếp xúc: | Siemens |

