Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 781 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống sóng một lớp 15Kg / H
| Đường kính ống: | 4,5-9mm |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ45 / 30 |
| Sức chứa: | 8-15Kg / h |
Máy làm ống PVC/HDPE/PP hai lớp / thành đôi
| Chiều kính ống ((MM): | 32-1600mm |
|---|---|
| Tổng công suất (KW): | 200-1000KW |
| hình thành: | Sự tạo chân không |
Dây chuyền đùn ống PVC tùy chỉnh Ống thoát nước bằng polyethylene đôi tường
| Mô hình KHÔNG.: | Máy làm ống nhựa PVC |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
| Chứng nhận: | CE, ISO |
Đường đẩy ống DWC làm mát bể làm mát bằng nước cho đường ống lốp PVC / PE
| máy đùn: | Máy đè trục hình nón hai vít |
|---|---|
| cách làm mát: | Không khí hay nước |
| Loại xử lý: | Máy đùn |
Máy móc ống sóng đôi HDPE PP DWC với hệ thống HMI Siemens
| Mô hình: | Huasu SBG 400 |
|---|---|
| Phạm vi ống: | 200mm-400mm |
| Tốc độ sản xuất: | 1,2m / phút |
Dây chuyền đùn ống thoát nước hai thành PVC 2-33m/phút Tự động hoàn toàn
| Thương hiệu công tắc tơ: | Siemens |
|---|---|
| Tự động: | Hoàn toàn tự động |
| Tối đa. Tốc độ dòng: | 2m/phút-33m/phút |
Dây chuyền ép đùn ống PVC PE PP HDPE DWC Cung cấp khí nước Ống dẫn nước
| Điều kiện: | máy mới |
|---|---|
| Sự chỉ rõ: | 10-50mm |
| Loại sản phẩm: | Ống tôn PE |
Dây chuyền sản xuất ống HDPE / DWC / PP Máy cán ống tôn đôi SBG-250
| Tính năng: | Khăn trải giường dùng một lần |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | máy móc ống |
| Biến tần: | Bộ điều khiển tần số Siemens |
Đường dây sản xuất ống nước làm mát tốc độ cao cho đường dây điện và thông gió không khí trong lành
| Features: | High Productivity,competitive Price,Energy Saving,Automatic |
|---|---|
| Product Type: | Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line |
| Pipe diameter: | 32-1600mm |
Dây chuyền ép đùn ống DWC tốc độ cao / Máy sản xuất ống sóng đôi
| Tên máy tính: | đôi tường sóng ống đùn |
|---|---|
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
| Tên sản phẩm: | đôi tường sóng ống đùn |

