Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 781 các sản phẩm.
Máy xát nhựa sợi dây chuyền đúc lỏng hai bức tường Máy cho 32-800mm
| Tổng công suất: | 200-1000KW |
|---|---|
| Đường kính tối thiểu: | 32-800mm |
| Điều khoản thanh toán: | LC, T/T |
Dây chuyền đùn ống sóng HDPE tường đôi 55kw
| Ống OD: | 200-400 mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| Máy đùn: | SJ-90/30 & SJ-75/30 |
Dòng xát ống lỏng có thể tùy chỉnh với công suất 60-2000kg/h và giá cạnh tranh
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | Làm ống sóng |
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
32-1600mm đường kính đường ống DWC đường ống ép với dây chuyền sản xuất tự động
| Công suất: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| cách làm mát: | Không khí hay nước |
| Loại xử lý: | Máy đùn |
Máy máy ống dọc cao tốc độ hai bức tường có dây chuyền trực tuyến và làm mát bằng không khí hoặc nước cho dây chuyền ép ống nhựa 32mm-1600mm
| Công suất tối đa: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sản Xuất Ống Nhựa |
| Thương hiệu động cơ: | Siemens |
Dây chuyền đùn ống DWC loại làm mát tốc độ cao với đường kính ống 32-1600mm và tốc độ sản xuất 0.5-5m/phút
| Điểm bán hàng chính: | Tự động |
|---|---|
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô → Đùn trục vít → Tạo hình → Làm mát bằng nước → Cắt |
| Đường kính ống: | 32-1600mm |
Máy xát ống lợp một tường có thể tùy biến với công nghệ belling trực tuyến và hệ thống PLC Siemens để làm mát hiệu quả cao
| Hệ thống tham gia: | Sự xen kẽ đầy đủ |
|---|---|
| Lớp: | Tường đơn, Tường đôi, Ba lớp |
| Điều khiển: | PLC với điều khiển từ xa |
Dây chuyền đùn ống đơn tường đầu ra cao với điều khiển tự động hoàn toàn
| Số mô hình: | HS-75/150 |
|---|---|
| Mô hình: | SFBZ-75/150 |
| Thiết kế vít: | Độc thân |
High Capacity 60-2000kg/h Online Cut By Cutting Machine Corrugated Pipe Making Machine with Air Or Water Cooling
| Thương hiệu động cơ: | Siemens |
|---|---|
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
| Cách làm mát: | Không khí hay nước |

