Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 779 các sản phẩm.
Dòng xăng ống lợp tường kép tốc độ cao với vật liệu bánh răng 20CrMnTi và hệ thống điều khiển PLC
| vi tính hóa: | vi tính hóa |
|---|---|
| Vật liệu bánh răng: | 20CrMnTi |
| Nhựa chế biến: | HDPE/PP |
Dòng dây chuyền sản xuất đường ống lợp tường kép với công suất cao 250-1000kg/h
| Bộ phận điện chính: | Thương hiệu Siemens |
|---|---|
| Bồn nước: | 1 bộ |
| vật liệu ống: | PE, PP, PVC |
Thiết bị sản xuất đường ống lợp hai tường tốc độ cao cho sản xuất
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| loại hình thành: | Máy hút bụi |
| Vật liệu bánh răng: | 20CrMnTi |
Nước làm mát Siemens Contactor dây chuyền xô ống lỏng với tự động cho ăn
| công tắc tơ: | Siemens |
|---|---|
| hệ thống cho ăn: | Tự động |
| Sản xuất: | 1-20m/phút |
32-800mm dây chuyền máy ép ống lốp cho ống lốp FOB
| Sản lượng: | 500-2000kg/giờ |
|---|---|
| Đường kính tối thiểu: | 32-800mm |
| Sử dụng ống: | Nước thải, thoát nước, xử lý nước, ống dây điện |
Máy làm ống sóng đôi tường HDPE tùy chỉnh với sự chấp thuận của CE
| Loại sản phẩm: | Máy đùn tạo hạt |
|---|---|
| Đường kính ống: | 50-110mm |
| Tốc độ sản xuất: | 3-4m / phút |
Dòng xăng ống nhựa sản xuất cao cho kỹ thuật đô thị cắt đường kính phạm vi 32-1600mm
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line, khớp ổ cắm hai tường |
|---|---|
| Tính năng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Sản phẩm hoàn thiện: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
Nhà máy ống lợp hai tường Máy nhựa DWC Đường dây ép ống
| Chế độ mở rộng: | Belling-on-line, khớp ổ cắm hai tường |
|---|---|
| Loại gió: | Trạm đôi hoặc trạm đơn |
| Vật liệu ống: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
Máy làm ống gợn sóng cho nguyên liệu nhựa PVC / PE / MPP / PA được xử lý bằng hệ thống làm mát bằng không khí hoặc nước
| Công suất tối đa: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Ống Tôn PVC/PE/MPP/PA/HDPE |
| Kết cấu: | nằm ngang |
Dây chuyền đùn ống PVC hai thành Siemens PLC 32-1600mm
| Vacuum Tank: | 6 METERS LENGTH |
|---|---|
| Cutting Type: | Planetary Cutting |
| Motor Brand: | Siemens |

