Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn sợi PVC tùy chỉnh
| Nguồn gốc: | Thương Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Vôn: | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Sức mạnh (W): | Theo mô hình |
Máy đùn ống công suất cao, Máy đôi ống nhựa PVC
| Tự động lớp: | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ |
| Trọng lượng: | Theo mô hình |
Dây chuyền ép đùn ống DWC tốc độ cao, Dây chuyền ép đùn ống đôi tường SBG-1000
| chi tiết đóng gói: | GÓI THƯỜNG GẶP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L / C |
Dây chuyền sản xuất máy ống sóng đơn tường 200MM-400MM PVC
| Năng lực sản xuất: | 50-700kg / giờ |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T, D / P, Western Union, Paypal, Money Gram |
| Loại sản phẩm: | Ống nhựa PVC |
Dây chuyền đùn ống bảo vệ cáp PE PVC Ống tường đơn
| Tên: | Dây chuyền đùn ống bảo vệ cáp |
|---|---|
| khuôn mẫu: | Đầu khuôn, khối khuôn, ống bọc nước |
| máy đùn: | SJ 90/33 |
Máy đùn ống sóng một bức tường ID 250mm Đường ống sóng
| Khuôn mẫu: | Đầu khuôn, khối khuôn, ống bọc nước |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ 90/33 |
| L / d: | 33/1 |
Nhựa UPVC PVC CPVC Ống HDPE PPR PE PP Ống dẫn nước Điện Ống Dây chuyền sản xuất ống đùn ống
| Tên: | Dây chuyền ép đùn tường đơn |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | loại pvc / loại pe |
| Động cơ chính: | Động cơ chính hoặc thương hiệu Trung Quốc có sẵn |
Dây chuyền ép đùn ống HDPE Dia 630mm cho hệ thống thoát nước mưa
| sản phẩm: | Máy làm ống vách đặc PE |
|---|---|
| Nhựa chế biến: | LDPE, HDPE |
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
Dây chuyền đùn ống nhựa PVC HUASU Dây chuyền sản xuất ống PVC đôi tường
| Vật liệu ống: | NHỰA PVC |
|---|---|
| ứng dụng: | Ống cấp năng lượng |
| Năng lực sản xuất: | 0-90m / phút |
DWC dây chuyền xát ống chuyên nghiệp cho dây chuyền sản xuất ống đúc nhựa tường kép
| Gói vận chuyển: | Gói phim hoặc gói Woodcase |
|---|---|
| bộ điều khiển nhiệt độ: | cảm biến nhiệt độ |
| Phạm vi đường kính ống: | 32-1600mm |

