Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
QingDao tốc độ cao DWC ống phun ra dòng / đường kính lớn sóng ống dòng
| Tên: | thiết bị ống sóng |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống sóng đôi |
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
Sản xuất cao đường kính đường ống 32-1600mm DWC đường ống ép với tốc độ sản xuất 0,5-5m / phút và công suất 60-2000kg / giờ
| Hệ thống làm mát: | Hệ thống làm mát bằng nước và không khí |
|---|---|
| Điểm bán hàng chính: | Tự động |
| Đặc trưng: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
75mm Trục vít 155KW Dây chuyền đùn ống HDPE 50m / phút
| Mô hình dòng: | SJ 75 |
|---|---|
| Đường kính trục vít: | 75 MM |
| L / d: | 36: 1 |
PP dây chuyền sản xuất ống dồn 32-1600mm PLC Control
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
|---|---|
| Pipe Diameter: | 32-1600mm |
| Capacity: | 150-2000kg/h |
Máy đùn ống PE PP đơn 250mm sóng
| Ứng dụng: | DÒNG THOÁT VỊ ĐƯỜNG ỐNG, Dây điện, Ống thoát nước hoặc đường ống Swage |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Lắp đặt hiện trường, vận hành và đào tạo, Hỗ trợ kỹ th |
| Lớp tự động: | Tự động |
Quạt làm mát Máy đùn ống Hdpe Dây chuyền đùn ống DWC
| Loại ống: | Ống sóng đôi tường |
|---|---|
| Pipe Lengh: | 100m ở dạng cuộn hoặc tùy chỉnh |
| Kiểm soát tốc độ: | Biến tần ABB |
Dây chuyền đùn ống PVC sóng đôi hoàn toàn tự động
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền đùn ống PVC |
|---|---|
| Tự động hóa: | Hoàn toàn tự động |
| Vi tính hóa: | Điều khiển máy tính |
Dây chuyền đùn ống HDPE DWC thoát nước ngang Hình thành chân không
| Đặc tính: | Đường kính lớn |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
| Chứng nhận: | CE/ISO/BV |
Hệ thống làm mát dây chuyền ép đùn ống PVC DWC tùy chỉnh
| Loại sản phẩm: | Dây chuyền đùn ống PVC DWC |
|---|---|
| Số vít: | Vít đơn |
| Tự động: | Tự động |
Máy làm ống sóng đôi PVC HDPE 600mm
| Ứng dụng: | Đường ống, ĐƯỜNG ỐNG MỞ RỘNG, Dây điện, Ống thoát nước hoặc đường ống Swage |
|---|---|
| Nhựa chế biến: | PE, PVC, HDPE, PP |
| Thiết kế vít: | Vít đơn, vít đôi |

