Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 763 các sản phẩm.
Máy tạo ống gợn sóng đường kính 16-1500mm với hiệu suất bánh răng xoắn
| Loại sản phẩm: | Máy móc ống |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thoát nước, nước thải vv |
| vật liệu khuôn: | Đúc 40Cr |
Density Polyethylene PVC DWC đường ống xát với giá cạnh tranh và hình thành tốc độ cao
| Lợi thế: | Dễ dàng vận hành |
|---|---|
| Tốc độ hình thành: | 0,5-5m/phút |
| Máy tính hóa: | Đúng |
Dây chuyền đùn ống HDPE 200-600 mm Hai máy đùn đồng đùn
| ID đường ống: | 200 mm -600 mm |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| Máy đùn: | SJ90 / 33 & SJ120 / 33 |
Conical Twin-screw Extruder DWC Pipe Extrusion Line với tự động hóa cao và chạy khối khuôn
| Vật liệu: | Polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Người đốn động: | Máy đè trục hình nón hai vít |
| Điểm bán hàng chính: | Giá cạnh tranh |
Dây chuyền đùn ống nhựa cấu trúc ngang tùy chỉnh cho ống PE MPP PPR PERT với mật độ có thể điều chỉnh 10-120gsm
| Công suất tối đa: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Tên khác: | Dây chuyền sản xuất ống nhựa |
| Tỉ trọng: | Điều chỉnh 10-120gsm |
Dual Wall Pipe Production Line with 500mm 1000mm Pipe Diameter Online Cut By Cutting Machine and High-Efficiency Cooling System
| Cách làm mát: | Không khí hay nước |
|---|---|
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Kết cấu: | Cấu trúc ngang |
Dây chuyền đùn ống HDPE Siemens 500-2000Kg/h Ống gợn sóng hai thành
| Capacity: | 500-2000Kg/h |
|---|---|
| Transport Package: | Exporting Package |
| Type Of Pipe: | Double Wall Corrugated Pipe |
Dây chuyền sản xuất ống tôn PE / PP / PVC / EVA đơn tường, Máy hàn ống nhựa PP
| Tên sản phẩm: | tường đơn sóng máy móc ống |
|---|---|
| Kiểm soát nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
| Tên máy tính: | máy làm ống sóng |
Dây chuyền đùn ống HDPE với điều khiển Siemens, công suất 500-2000Kg/h
| Máy cắt: | Máy cắt hành tinh |
|---|---|
| Vật liệu ống: | Hdpe pe pp mpp pvc eva |
| Gói vận chuyển: | Gói xuất khẩu |
Dây chuyền ép đùn ống nhựa PE | PP | HDPE PVC Ống dẫn khí cấp nước
| Ứng dụng: | Xử lý nước |
|---|---|
| Nguyên liệu được đề xuất: | vật liệu mới cho PVC |
| Quyền lực: | 380 V x 50 Hz x 3 pha |

