Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
PVC Pipe Extrusion Line with 60-2000kg/h Capacity and 32-1600mm Pipe Size Featuring Water Cooling Tank Cooling
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
|---|---|
| Đầu ra tối đa: | 400kg/h-600kg/h |
| Năng lực sản xuất: | 60-2000kg/h |
Dòng xát ống nhựa công suất cao 60-2000kg/h với vật liệu xát 38CrMoAlA cho đường kính ống 32-1600mm
| Tên khác: | Dây chuyền sản xuất ống nhựa |
|---|---|
| Công suất tối đa: | 60-2000kg/h |
| Tỉ trọng: | Điều chỉnh 10-120gsm |
32-1600mm PVC dây chuyền sản xuất đường ống dọc cao công suất thiết kế tùy chỉnh
| Plastic Raw Material processed : | PVC /PE /MPP/PA/HDPE |
|---|---|
| Capacity: | 60-2000kg/h |
| Finished Product: | Drainage Pipe,municipal Engineering,underground Sewage Pipe,electric Cable Conduit |
32-1600mm PVC đường ống xát dây chuyền sản xuất tự động Không khí hoặc nước mát
| Cooling Way: | Air Or Water |
|---|---|
| Product Type: | PVC/PE Corrugated Pipe Extrusion Machine |
| Plastic Raw Material processed : | PVC /PE /MPP/PA/HDPE |
Đường dây sản xuất đường ống PVC có dây chuyền trực tuyến có thể tùy chỉnh
| Công suất: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
Máy đùn ống gợn sóng PVC / PE công suất 60-2000kg/h với quy trình cắt trực tuyến
| Plastic Raw Material processed : | PVC /PE /MPP/PA/HDPE |
|---|---|
| Production Line Feature: | High Productivity,competitive Price,Energy Saving,Automatic |
| Processing procedure: | Raw Material Feeding In Screw Extruder, Shaping In Forming Machine ,Water Cooling Tank Cooling,online Cut By Cutting Machine |
Nâng cấp sản xuất PVC đường ống đè để sản xuất trơn tru
| Sản phẩm hoàn thiện: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Công suất: | 60-2000kg/h |
Dây chuyền đùn ống PVC / PE / HDPE tự động cho ống thoát nước và ống luồn dây điện
| Sản phẩm hoàn thiện: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
|---|---|
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
PVC Corrugated Pipe Manufacturing Line for 500mm 800mm 1600mm Pipe Sizes with 400KG/H-600KG/H Output and 32-1600mm Range
| Đầu ra tối đa: | 400kg/h-600kg/h |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | Làm mát nước |
| thủ tục xử lý: | Cho ăn nguyên liệu thô trong máy đùn vít, định hình trong máy tạo hình, làm mát bể làm mát nước, cắt |
Water Cooling PVC Pipe Extrusion Line with Online Belling and High-Efficiency Cooling System for 32-1600mm Pipe Size
| Kích thước ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Tính năng dây chuyền sản xuất: | Năng suất cao, giá cạnh tranh, tiết kiệm năng lượng, tự động |
| Loại sản phẩm: | Máy đùn ống PVC/PE |

