Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Máy ống sóng đôi tường 200mm vòng kín
| Đường kính ống: | 50-200mm |
|---|---|
| Máy đùn: | SJ 75/30 & SJ 55/30 |
| Đầu ra: | 120-160 kg / giờ |
Dây chuyền đùn ống 160kw ID 800mm PE PVC DWC
| Máy đùn: | 75kw và 160kw |
|---|---|
| Khuôn mẫu: | 500-800mm khuôn đầu ống nước khuôn |
| Corrugator: | 1 bộ Corrugator |
600kg / H 160kw Drain ID 200mm Máy đùn ống sóng
| Máy đùn: | SJ120 / 30 SJ90 / 30 |
|---|---|
| Khuôn mẫu: | 500-800mm khuôn đầu ống nước khuôn |
| Corrugator: | 1 bộ Corrugator |
Dây chuyền đùn ống HDPE sóng 200kg / H 63mm
| ID ống: | 32-63mm |
|---|---|
| Corrugator: | 1 bộ Corrugator |
| két nước làm mát: | 1 bộ két nước làm mát |
Dây chuyền đùn ống HDPE sóng 800kg / H 600mm 132kw
| Ống OD: | 200-600 mm |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| Máy đùn: | SJ120 / 33 và SJ90 / 33 |
Dây chuyền sản xuất ống sóng PE PVC ID75mm 55kw
| ID ống: | 90-250mm |
|---|---|
| Khuôn mẫu: | ID75mm, 100mm, 125mm, 150mm |
| Corrugator: | 1 bộ Corrugator |
Máy đùn ống thoát nước / máy đùn ống thoát nước
| Tình trạng: | Mới, theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Có thể cung cấp dịch vụ cài đặt và vận hành |
| Các loại ống HDPE: | Đường kính lớn, tường có kết cấu |
Dây chuyền đùn ống Dwc tốc độ cao 135kw ID100mm đến ID300mm
| Mô hình: | Huasu SBG 300 |
|---|---|
| Phạm vi ống: | 150mm-300mm |
| Quyền lực: | 135KW |
Speed PVC Pipe Extrusion Line for Plastic Dual Wall PVC Corrugated Pipe with Precision Flow Channel Design
| Phạm vi ống: | 32-1600mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ống thoát nước, kỹ thuật thành phố, ống nước thải dưới lòng đất, ống dẫn cáp điện |
| Khái niệm kiểm soát: | Plc |
Dây chuyền ép đùn ống nhựa PE PP DWC đôi Tường Máy làm ống nước sóng
| Quyền lực: | 380 V x 50 Hz x 3 pha |
|---|---|
| Tổng công suất: | 250kw |
| Nước làm mát: | Recycling water. Tái chế nước. ≤20℃, ≥0.3Mpa, ~1.5T/h ≤20 ℃, ≥0.3Mpa, ~ 1.5T |

