Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Dây chuyền đùn ống HDPE CNC 20MT / ngày ID90mm MPP
| ID ống: | 90-250 mm |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| Máy đùn: | SJ65 / 33 & SJ90 / 33 |
PP PE HDPE LDPE Máy sản xuất ống dọc đơn
| cách làm mát: | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Vật liệu trục vít: | 38CrMoAlA |
| tùy chỉnh: | tùy chỉnh |
OD 500mm 750kg / H 110kw Dây chuyền đùn ống UPVC DWC
| Ống OD: | 160-500 mm |
|---|---|
| L: D: | 22: 1 |
| Máy đùn trục vít hình nón: | SJSZ92 / 188 |
Hai máy đùn Dây chuyền đùn ống HDPE 160kg / H 200mm
| Ống OD: | 50-200mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| máy đùn trục vít đơn: | SJ 75/30 & SJ 55/30 |
Dây chuyền đùn ống HDPE đôi tường 45kw 150kg / H
| Ống OD: | 40-110mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| Máy đùn: | SJ1275 / 30 và SJ55 / 30 |
Dây chuyền đùn ống PE làm mát bằng không khí 320kg / H 110kw OD500mm
| Ống OD: | 300-500mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| Máy đùn: | SJ90 / 30 & SJ-75/30 |
Bể chân không 38CrMoAlA 120kg / H Dây chuyền đùn ống HDPE
| ID ống: | 20-63mm |
|---|---|
| Bể chân không: | 1 bộ Bể chân không |
| Vật chất: | 38CrMoAlA xử lý thấm nitơ |
1500rpm ID 50mm 63mm 75mm Dây chuyền đùn ống HDPE
| Ống OD: | 50-200 mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| Máy đùn: | SJ75 / 30 & SJ55 / 30 |
Dây chuyền đùn ống PE 260kg / H 75kw OD200mm
| Ống OD: | 75-200mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| Máy đùn: | SJ90 / 30 & SJ30 / 25 |
Dây chuyền đùn ống PVC sóng đơn luồng
| Máy đùn trục vít đơn hoặc đôi: | 1 bộ |
|---|---|
| Chết (với dây chèn): | 1 bộ |
| Corrugator (không có khối): | 1 bộ |

