Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Sisi Zhao
Số điện thoại :
+86-13853290988
Kewords [ double wall corrugated pipe extrusion line ] trận đấu 753 các sản phẩm.
Dòng xát ống HDPE hoàn toàn tự động với Siemens PLC 60-2000kg/h
| Loại xử lý: | Máy đùn |
|---|---|
| Hệ thống PLC: | Siemens |
| Kiểu: | Tốc độ tiêu chuẩn và tốc độ cao |
Máy đùn ống bảo vệ cáp sóng Đường kính 16mm
| Ứng dụng: | ống dẫn dây |
|---|---|
| Thiết kế vít: | trục vít đơn hoặc đôi hình nón |
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
Máy sản xuất ống SBG1000 DWC, Máy làm ống sóng tốc độ cao
| Tên: | thiết bị ống sóng |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống sóng đôi |
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |
Máy máy ống dọc có thể tùy chỉnh cho đường kính 32-1600mm
| Loại sản phẩm: | Ống nhựa, ống nàng lên tường đôi, màng PE, ống nước thải |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ống, đường đùn ống, dây, ống thoát nước hoặc ống Swage |
| Tỷ lệ trục vít: | 36:1 |
SBG600 Ổn định chạy DWC ống Line / Corrugate ống Máy móc
| Bộ điều khiển nhiệt độ: | Cảm biến nhiệt độ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | đôi tường sóng ống đùn |
| Loại sản phẩm: | Ống nhựa hình thành |
Máy đẩy ống hình đôi hoàn toàn tự động
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
|---|---|
| Control System: | PLC Control |
| Plastic Machine: | Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line |
Máy đùn ống HDPE tốc độ cao trục vít đơn Làm mát bằng nước
| Tên: | Máy đùn ống hdpe |
|---|---|
| Số vít: | vít đơn |
| Tùy chỉnh: | VÂNG |
Máy đùn ống trục vít 65mm đa chức năng Sưởi ấm bằng gốm
| Đường kính trục vít: | 65mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít: | 39 vòng / phút |
| tỷ lệ vít L / D: | 33: 1 |
Máy đùn ống thành đôi HDPE PVC PE với PLC Siemens
| Cutting Type: | Planetary Cutting |
|---|---|
| Inverter Brand: | Siemens |
| Power: | 380V/50Hz/3pH |
SBG300 Tốc độ cao DWC Đường ống / Thiết bị sản xuất ống sóng
| Tên: | thiết bị ống sóng |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | dây chuyền đùn ống sóng đôi |
| Tên sản phẩm: | máy làm ống sóng |

